ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿਚ ਖੂਨ ਦੇ ਛਿੱਟੇ ਪਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਸਾਵਧਾਨ ! ਇਹ 1 ਇਨਸਾਨ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਜਾਣ ਲਾਓ ਅੱਜ ਓਹਦਾ ਨਾਮ ਘਰ ਦਾ ਭੇਤੀ ਹੀ ਘਰ ਉਜਾੜ ਦੇਵੇਗਾ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦੋਸਤ ਕੌਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ? ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸੰਭਾਵੀ ਦੁਸ਼ਮਣ ਕੌਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ? ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਨਿੱਘੇ ਦਿਲ ਵਾਲੇ ਹੋ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰਲਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਸਾਡਾ ਸੁਝਾਅ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ‘ਹਵਾ ਚਿੰਨ੍ਹ’ ਹੈ। ਇਹ ਯੂਰੇਨਸ ਨਾਮਕ ਗ੍ਰਹਿ ਦੁਆਰਾ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਅਤੇ ਬਾਹਰੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਸੁਤੰਤਰ ਹਨ ਅਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿਚ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਚਾਹੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ। ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਬੁੱਧੀਜੀਵੀ, ਮਿਲਣਸਾਰ ਅਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਲੋਕ ਹਨ।

ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਬਣਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਊਰਜਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਚੁਣੌਤੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਆਕਰਸ਼ਕ, ਊਰਜਾਵਾਨ ਅਤੇ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤ ਉਸ ਨੂੰ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਉਹ ਹੈ। ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਲਿਆਏ।

ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਖਾਸ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਮੈਚ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਖਰਾਬ ਮੈਚ ਬਾਰੇ।

ਮੇਖ

ਟੌਰਸ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਹੋਣ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਭਾਅ ਅਜਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਦਾ ਕੋਈ ਅਨੁਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਟੌਰਸ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਸਵਾਦ ਅਤੇ ਤਰਜੀਹਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ. ਉਸ ਦੀ ਸੋਚ ਵੀ ਤੰਗੀ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਦੀਆਂ ਭੌਤਿਕਵਾਦੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹਲਕੇ ਤਰਕਪੂਰਨ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀਆਂ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇੱਕ ਜੀਵੰਤ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਰਕਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਟੌਰਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਿਉਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਕ
ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਅਜਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਦਿੰਦੇ ਹੋ। ਨਾਲੇ ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿੱਦੀ ਹੋ। ਇਹ ਇੱਕ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ. ਤੁਹਾਡੇ ਇਸ ਰਵੱਈਏ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸਕਾਰਪੀਓਸ ਕੋਲ ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਭਰਪੂਰਤਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋਵੋ, ਤੁਸੀਂ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਖੁਰਕਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ. ਇਸ ਲਈ ਸਕਾਰਪੀਓ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਚੁਣੌਤੀ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।
ਕੁੰਭ ਅਨੁਰੂਪਤਾ – ਮੇਖ, ਮਿਥੁਨ, ਤੁਲਾ, ਅਤੇਦੇ ਨਾਲ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ

ਧਨੁ
ਤੁਸੀਂ ਮੇਖ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਭਾਵੁਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦੋਸਤ ਦੋਸਤੀ ਦੇ ਬੰਧਨ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜੋੜ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸ ਬੰਧਨ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਚੱਲਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਾਂਝਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਉਤਸੁਕਤਾ ਹੈ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਕੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰਣਾਲੀਆਂ ਦੀ ਸਮਝ ਹੈ।

ਨਾਲ ਹੀ, ਆਧੁਨਿਕ ਜਾਂ ਪਰੰਪਰਾਗਤ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਲਗਾਤਾਰ ਜੁੜ ਰਹੇ ਹੋ। ਕਈ ਵਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀ ਲੜਾਈ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਕਿਵੇਂ ਹੱਲ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮੇਰਿਸ਼ ਦੋਸਤ ਦੋਵੇਂ ਹੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਬਹੁਤ ਕਦਰ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕਰਨ ਜਾਂ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਕੱਠੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਾਹਸ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਚੁੰਬਕ ਵਰਗੇ ਹੋ, ਜੋ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੇ।

ਮਿਥੁਨ
ਵਧਾਈਆਂ! ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਆਪਣੇ ਜੁੜਵਾਂ ਨੂੰ ਲੱਭ ਲਿਆ ਹੈ। ਮਿਥੁਨ ਦੀ ਜੁੜਵਾਂ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਬਾਹਰੀ ਅਤੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਸੁਤੰਤਰ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਗਾ ਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤੀ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਕੁਦਰਤੀ ਪਿਆਰ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਨੋਂ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਸੁਭਾਅ ਤੋਂ ਹੀ ਜਿਗਿਆਸੂ ਹੋ, ਸਗੋਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਵੀ ਹੋ। ਇਸ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹੋ।

ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਉੱਡਦਾ ਹੈ. ਇੱਕ ਮਿਥੁਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਗਾ ਹੈ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਜਾਂ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਚੀਜ਼ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਉਸਦੀ ਅਸਾਧਾਰਨ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦਾ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝ ਲੈਂਦੇ ਹੋ. ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਇਸ ਤੱਥ ਨੂੰ ਵੀ ਸਮਝਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਹੁਤ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੋ। ਮਿਥੁਨ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਜੀਵਨ ਲਈ ਦੋਸਤ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ.

ਸਿੰਘ
ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਲੀਓ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਹਾਵੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਸਗੋਂ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਅਸਲੀਅਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚ ਔਗੁਣਾਂ ਵਿਚ ਵਿਰੋਧਾਭਾਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਬਹੁਤ ਵਿਸ਼ਾਲ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਦੂਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਲੀਓਸ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਜਾਂ ਭਾਈਵਾਲੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿਲਾਉਂਦੇ ਹਨ. ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਸੁਭਾਅ ਵਾਲੇ ਹੋ।

ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਵੀ ਇਕੱਠੇ ਕਸਰਤ ਅਤੇ ਕਸਰਤ ਕਰਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਸੰਗੀਤ ਅਤੇ ਕਲਾ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਲੀਓ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸੰਪਰਕਾਂ ਦੇ ਆਪਣੇ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ਕਾਬਲੀਅਤਾਂ ਦਾ ਆਦਰ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਬਣਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *