ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 29 ਮਈ 2023, 50 ਕਿੱਲੋ ਮਿਠਾਈ ਵੰਡਣੀ ਪਵੇਗੀ

ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਸੁਝਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗਾ। ਸਮਾਂ ਮਿਲੇ-ਜੁਲੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਰੱਖੋ। ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਯਤਨਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅਚਨਚੇਤ ਸਥਿਤੀਆਂ ਰਹਿ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਰੀਰਕ ਸੰਕੇਤਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿਓ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ। ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਰੱਖੋ। ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਸਮਝੌਤਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਬਹਿਸ ਅਤੇ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਖੋਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ. ਸਬਰ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਜਨਬੀਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ।

ਧਨ ਲਾਭ- ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੱਥਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਿਸਟਮ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਸ਼ਰਤ ਰਹੇਗਾ। ਦੂਰਦਰਸ਼ੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ਦੀ ਸਿੱਖੀ ਸਲਾਹ ਮੰਨਾਂਗੇ। ਸਿਸਟਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹੇਗਾ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਮਾਂ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਧੀਰਜ ਵਧਾਓ।

ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ- ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਆਪਣੇ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨਗੇ। ਸਿੱਖੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੇਗਾ। ਦੋਸਤੀ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਹੀ ਮੌਕੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ। ਆਪਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਇੰਟਰਵਿਊ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਦੇਣਗੇ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਸਾਥੀ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੋ. ਭਾਵੁਕਤਾ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਕਰਿਅਰ : ਅੱਜ ਕੰਮ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਗਲਤ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਕਾਰਨ ਉਲਝਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੋਈ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਸੌਦੇ ਸਬੰਧੀ ਚਰਚਾ ਅੱਗੇ ਵਧਦੀ ਦੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤਨਖਾਹਦਾਰ ਵਰਗ ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬੋਝ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ : ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਝਗੜਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ, ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿਹਤ : ਛਾਤੀ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੱਡੀਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜ਼ਿੱਦ ਅਤੇ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਦਿਖਾਓ। ਤਿਆਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋ. ਸੰਤੁਲਿਤ ਰਵੱਈਆ ਰੱਖੋ। ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਅਪਣਾਓ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਧਾਓ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ।

ਉਪਾਅ : ਨਾਰਾਇਣ ਕਵਚ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਹਾਦੇਵ ਸ਼ਿਵਸ਼ੰਕਰ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਓਮ ਨਮਹ ਸ਼ਿਵੇ ਅਤੇ ਓਮ ਸੋ ਸੋਮਏ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਸਬਰ ਰੱਖੋ।

ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 4
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਗੋਲਡਨ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *