ਤੁਹਾਡੇ ਉਤੇ ਤੰਤਰ ਮੰਤਰ ਫੂਕੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ………… ਇਹ 3 ਨਾਮ ਵਾਲੇ ਲੋਕ

ਜੋਤਿਸ਼ ਮਾਨਤਾ ਅਨੁਸਾਰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਹੁਤ ਭਿਆਨਕ ਜਾਂ ਮਾੜਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਵੀ। ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਕਰਮ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਧ ਸਤੀ ਦੀ ਪਕੜ ਵਿਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਉਸ ਦਾ ਜੀਵਨ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਦਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੇ ਸਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ 3 ਪੜਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਕੁੰਭ (ਰਾਸ਼ੀ ਜੋਤਿਸ਼) ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣਾ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੇਗਾ।

ਸ਼ਨੀ  ਨੂੰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਕਰ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਸ਼ਤ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਬਿਸਤਰ ਕਰਕ ਅਤੇ ਸਕਾਰਪੀਓ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋਤਿਸ਼ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ ਔਖਾ ਜਾਂ ਅਸ਼ੁਭ ਹੈ, ਦੂਜਾ ਨਹੀਂ।

ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਧਨੁ, ਮਕਰ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਤੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਮਿਥੁਨ ਅਤੇ ਤੁਲਾ ਵਿੱਚ ਧੱਈਆ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। 24 ਜਨਵਰੀਤੋਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਸ਼ਤਾਬਦੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।  ਇਸ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਪਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ 23 ਫਰਵਰੀ, 2028 ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਮਹਾਦਸ਼ਾ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਆਪਣੇ ਰਸਤੇ ‘ਤੇ ਹੈ, ਯਾਨੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ  ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। .

ਇਹ ਸ਼ਨੀ ਸਦ ਸਤੀ ਦਾ ਸਿਖਰ ਹੈ। ਅਕਸਰ ਇਹ ਪੜਾਅ ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਗੁਰੂ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਓਨਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗਾ ਜਿੰਨਾ ਹੋਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਮ ਚੰਗੇ ਹਨ ਤਾਂ ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ, ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰ ‘ਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਗ੍ਰਹਿ ‘ਚ ਹੈ ਤਾਂ ਪੇਟ, ਦਿਲ, ਗੁਰਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਵੱਲੋਂ ਧੋਖਾਧੜੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਰਾਰ ਅਤੇ ਬੇਲੋੜਾ ਡਰ ਵਧਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਰੱਖਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਬਾਕੀ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸੈਕੰਡਰੀ ਹਨ।

ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਪੜਾਅ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਜਾਤੀ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ‘ਤੇ, ਦੂਜੇ ਪੜਾਅ ‘ਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਅਤੇ ਤੀਜੇ ਪੜਾਅ ‘ਚ ਸਿਹਤ ‘ਤੇ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਢਾਈ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਇਹਨਾਂ ਤਿੰਨ ਪੜਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ, ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਸਭ ਤੋਂ ਭਾਰੀ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਨੂੰ 3 ਪੜਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਧਨੁ, ਟੌਰਸ, ਲਿਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਭਰਿਆ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਲੀਓ, ਮਕਰ, ਮੇਰ, ਕਸਰ, ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਾਲਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਖਰੀ ਪੜਾਅ ਮਿਥੁਨ, ਕਸਰ, ਤੁਲਾ, ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਾਲਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸਕਾਰਪੀਓ, ਮੀਨ। ਯਾਨੀ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਇਹ ਮੰਨ ਲਈਏ ਕਿ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਸੱਤ ਵਰ੍ਹਿਆਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ ਦੁਖਦਾਈ ਹੈ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਲੀਓ ਲਈ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਪੜਾਅ ਮਿਥੁਨ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਰਥਿਕ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੇਣਗੇ ਅਤੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਲੰਮੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਰੀਰਕ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਦਾ ਵੀ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਕੋਈ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ, ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਸਭ ਉਸਨੂੰ ਛੱਡ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਪੜਾਅ ‘ਤੇ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਸਹੂਲਤਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਮਾਈ ਘੱਟ ਅਤੇ ਰੁਪਏ ਖਰਚ ਕਰਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ। ਨੌਕਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸਭ ਠੱਪ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਵਧਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਬੱਚਾ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਵਧ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *