ਪੂਰਾ ਬ੍ਰਹਿਮੰਡ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਠੀ ਵਿਚ ਹੋਵੇਗਾ.. ..ਇਹ 3 ਲੋਕ ਦਾ ਸਾਥ ਛੱਡ ਦਵੋ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦੋਸਤ ਕੌਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ? ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸੰਭਾਵੀ ਦੁਸ਼ਮਣ ਕੌਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ? ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਨਿੱਘੇ ਦਿਲ ਵਾਲੇ ਹੋ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰਲਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਸਾਡਾ ਸੁਝਾਅ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ‘ਹਵਾ ਚਿੰਨ੍ਹ’ ਹੈ। ਇਹ ਯੂਰੇਨਸ ਨਾਮਕ ਗ੍ਰਹਿ ਦੁਆਰਾ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਅਤੇ ਬਾਹਰੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਸੁਤੰਤਰ ਹਨ ਅਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿਚ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਚਾਹੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ। ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਬੁੱਧੀਜੀਵੀ, ਮਿਲਣਸਾਰ ਅਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਲੋਕ ਹਨ।

ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਬਣਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਊਰਜਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਚੁਣੌਤੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਆਕਰਸ਼ਕ, ਊਰਜਾਵਾਨ ਅਤੇ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤ ਉਸ ਨੂੰ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਉਹ ਹੈ। ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਲਿਆਏ।

ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਖਾਸ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਮੈਚ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਖਰਾਬ ਮੈਚ ਬਾਰੇ।

ਟੌਰਸ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਹੋਣ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਭਾਅ ਅਜਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਦਾ ਕੋਈ ਅਨੁਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਟੌਰਸ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਸਵਾਦ ਅਤੇ ਤਰਜੀਹਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ. ਉਸ ਦੀ ਸੋਚ ਵੀ ਤੰਗੀ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਹੈ।

ਟੌਰਸ ਦੀਆਂ ਭੌਤਿਕਵਾਦੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹਲਕੇ ਤਰਕਪੂਰਨ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀਆਂ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇੱਕ ਜੀਵੰਤ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਰਕਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਟੌਰਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਿਉਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਸਕਾਰਪੀਓ
ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਅਜਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਦਿੰਦੇ ਹੋ। ਨਾਲੇ ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿੱਦੀ ਹੋ। ਇਹ ਇੱਕ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ. ਤੁਹਾਡੇ ਇਸ ਰਵੱਈਏ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸਕਾਰਪੀਓਸ ਕੋਲ ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਭਰਪੂਰਤਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋਵੋ, ਤੁਸੀਂ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਖੁਰਕਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ. ਇਸ ਲਈ ਸਕਾਰਪੀਓ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਦੋਸਤੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਚੁਣੌਤੀ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਸਿੱਟਾ
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਰਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਜੋ ਅਧਿਕਾਰ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਆਜ਼ਾਦੀ, ਸਮਾਜਿਕਤਾ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਥੋੜੇ ਵੱਖਰੇ ਤਜ਼ਰਬਿਆਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਂਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਲਈ, ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਕੋਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤਾ, ਤੁਹਾਡੀ ਕੰਪਨੀ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਜੋ ਖੁੱਲੇ-ਦਿਮਾਗ ਵਾਲੇ, ਸੁਭਾਵਿਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *