ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 25 ਮਈ ਤੋਂ 31 ਮਈ ਤਕ ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ

ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਕਰਾਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਮੱਧ ਤੱਕ ਦਾ ਸਮਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਲਈ ਬਹੁਤ ਯਤਨ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਕਠਿਨ ਕੰਮ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਯਾਤਰਾ ਵੀ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ।

ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ਉੱਚੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸ਼ਕਤੀ ਵਧਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਕੋਈ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ‘ਚ ਲਗਾਤਾਰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਦੇ ਪਲ ਆਉਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਇਸਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ।

ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਦਿਲਚਸਪ ਸੰਵਾਦਾਂ ਦਾ ਸਿਲਸਿਲਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਹ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਆਧੁਨਿਕ ਤਕਨੀਕ ਵਾਲਾ ਉਪਕਰਨ ਖਰੀਦ ਸਕਣਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਅਤੇ ਮਾਸਪੇਸ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਪ੍ਰਤੀ ਵਧੇਰੇ ਜਾਗਰੂਕ ਹੋਵੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਦੇ ਤੀਸਰੇ ਹਿੱਸੇ ਤੋਂ ਮੁੜ ਕੰਮ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਮਨਚਾਹੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਗੁਣ, ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ
ਸ਼ਨੀ ਵੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਸ਼ਾਸਕ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ। ਸ਼ਾਸਕ ਗ੍ਰਹਿ ਸ਼ਨੀ ਹੋਣ ਕਰਕੇ, ਕੁੰਭ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ, ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਅੰਦੋਲਨ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਆਜ਼ਾਦੀ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।  ਅਕਸਰ ਮਹਾਨ ਖੋਜੀ ਜਾਂ ਟੈਕਨੋਕਰੇਟਸ ਸਾਬਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ: ਕੁੰਭ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ‘ਘੜਾ’ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਮਨੁੱਖਤਾ ਲਈ ਪਿਆਰ ਰੱਖਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਦੀ ਬਿਹਤਰੀ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਠੰਢੇ ਅਤੇ ਨਿਰਲੇਪ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਲਗਾਵ ਤੋਂ ਰਹਿਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਰੀਰਕ ਬਣਤਰ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਲੰਬੇ ਅਤੇ ਪਤਲੇ ਕੱਦ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਵੱਡਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਗਰਦਨ, ਪਿੱਠ, ਪੇਟ, ਕਮਰ, ਪੱਟ ਅਤੇ ਲੱਤਾਂ ਲੰਬੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਦੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ: ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੁੰਭ ਸ਼ਰਮੀਲੇ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਇੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਛਾ ਸ਼ਕਤੀ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸ਼ੌਕ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਘੁੰਮਣਾ, ਫੋਟੋਆਂ ਖਿਚਵਾਉਣਾ, ਕਹਾਣੀਆਂ ਪੜ੍ਹਨਾ, ਵੱਖ-ਵੱਖ ਆਕਾਰ ਦੇ ਪੱਥਰ ਇਕੱਠੇ ਕਰਨਾ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਾਨਿਕ ਵਸਤੂਆਂ ਇਕੱਠੀਆਂ ਕਰਨਾ, ਛੁੱਟੀਆਂ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਕਮਜ਼ੋਰੀਆਂ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਦੇ ਭਗਤ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੇ। ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ, ਉਹ ਨਵੇਂ ਸਾਥੀ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਵਿਗਿਆਨ ਅਤੇ ਖੋਜ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੋਤਿਸ਼-ਤਾਂਤਰਿਕ, ਵੈਦਯ, ਦਾਰਸ਼ਨਿਕ, ਮੈਡੀਕਲ, ਕੰਪਿਊਟਰ ਆਦਿ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਾਬਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਕਲਪਨਾਸ਼ੀਲ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਥੋੜੇ ਬੇਸਬਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਜਿੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਹ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਓਨਾ ਹੀ ਉਹ ਪਿਆਰ ਲਈ ਤਰਸਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹੁਤਾ/ਵਿਵਾਹਿਤ ਜੀਵਨ – ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਹੀ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਚੱਲਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਵਿਆਹ ਲਈ ਆਦਰਸ਼ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਸਾਬਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਦੋਸਤ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਟੌਰਸ, ਮਿਥੁਨ, ਕੰਨਿਆ, ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਦੋਸਤੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮੇਰ, ਕਸਰ, ਲਿਓ ਅਤੇ ਸਕਾਰਪੀਓ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਨੰਬਰ: 8

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਕਾਲਾ, ਜਾਮਨੀ ਅਤੇ ਗੂੜਾ ਨੀਲਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: ਸ਼ਨੀਵਾਰ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਪੱਥਰ: ਨੀਲਮ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *