ਮੈਂ ਜਾਣਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ ਸਿਰਫ ਇਕ ਵਾਰ ਵੇਖੋ 25 ਅਤੇ 26 ਦੇ ਵਿਚ ਜੇਕਰ ਪੈਸਿਆਂ ਵਿਚ ਨਾ ਡੁੱਬ ਗਏ ਫਿਰ ਕਹਿਣਾ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਮਿਸ਼ਰਤ ਨਤੀਜੇ ਦੇਵੇਗੀ। ਸੁਖਦ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਮੰਗਲ ਇਕੱਠੇ ਹੋਣਗੇ, ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿਚ ਸੂਰਜ ਦੇ ਕਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ, ਖਰਚੇ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ. ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵਿਆਹੁਤਾ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਉਣਗੀਆਂ।

ਟੌਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਬੁਧ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੋਵੇਂ ਚਿੰਨ੍ਹ ਬਦਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਟੌਰਸ ਤੋਂ ਬੁਧ ਤੀਜਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਚੌਥਾ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਬੁਧ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਿੱਚ ਲਾਭਕਾਰੀ ਫੈਸਲੇ ਲਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਫੈਸਲੇ ਸਹੀ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਚੌਥਾ ਸ਼ੁੱਕਰ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਤੀਸਰਾ ਸੂਰਜ ਕੰਮ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸਫਲਤਾ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਜੁਪੀਟਰ ਆਪਣਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਲੀਓ ਵਿੱਚ ਬਦਲਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਅਤੇ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ। ਫੈਸਲੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਲਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕ ਲਾਭ ਉਠਾਉਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋਗੇ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਮੰਗਲ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਪਾਣੀ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕਰਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਖਰਚ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਬਿਮਾਰੀ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਨ ਵਿੱਚ ਲੀਓ ਦਾ ਸ਼ੁੱਕਰ ਫਜ਼ੂਲ ਖਰਚੀ ਦਾ ਜੋੜ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਗ੍ਰਹਿ ਦਾ ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਥਕਾਵਟ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ। ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਬੋਲੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਚ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਸੂਰਜ ਕਸਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੁਖਦਾਈ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ। ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਬੇਲੋੜਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਲੀਓ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਸਿਹਤ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਦਿਨ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ ਪਰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਮੱਧ ‘ਚ ਸੂਰਜ ਬਾਰ੍ਹਵੇਂ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਵਿਵਾਦ ਅਤੇ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ, ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੀ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਲਕ ਬੁਧ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਅਤੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਬਦਲਣ ਲਈ ਮਨ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਿਥੁਨ ਦਾ ਬੁਧ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਖਰਚੇ ਹੋਰ ਵਧਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ, ਜੋ ਸੰਕਰਮਣ ਕੁੰਡਲੀ ਦੇ ਕਰਮਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਕਰਮ ਦਾ ਸੂਰਜ ਹੋਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਮੁਦਰਾ ਲਾਭ ਦੇ ਵੀ ਮੌਕੇ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਰਕਾਰੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸਕਾਰਪੀਓ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਹੈ। ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ 8ਵਾਂ ਸੂਰਜ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲ ਕੇ ਕਕਰ ਵਿੱਚ ਚਲਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਵਾਲੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੂਰਜ ਦਾ ਹੋਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਗੁਰੂ ਲੀਓ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗਾ। ਕਰਮ ਭਾਵ ਦਾ ਗੁਰੂ ਅਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਹੋਣ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਅਤੇ ਸੁਹਾਵਣੇ ਬਦਲਾਅ ਆਉਣਗੇ। ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ਅਤੇ ਐਸ਼ੋ-ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ। ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਵਿੱਚ ਬੁਧ ਅਤੇ ਲੀਓ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਜੁਲਾਈ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹਾਲਾਤ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣ ਜਾਣਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਧੇਗੀ, ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਅੱਧੇ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਸੂਰਜ ਮਿਥੁਨ ਤੋਂ ਕਸਰ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਥਿਤੀ ਬਦਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਰਹੇਗਾ। 8ਵੇਂ ਸੂਰਜ ਦੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਕੋਈ ਬੁਰੀ ਖ਼ਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਵੀ ਵਧਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਲੀਓ ਵਿੱਚ ਜੁਪੀਟਰ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅਵਿਵਾਹਿਤਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *