ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਵੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ… ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ ਆਪਣੇ ਵਸ ਵਿਚ… ਜਲਦੀ ਵੇਖੋ !

ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਲਿੰਗ ਵੰਡ ਕੇ ਆਦਮੀ ਅਤੇ ਔਰਤ ਦੀ ਰਚਨਾ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਰਚਨਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਜਨਨ ਪਿਆਰ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਹੋ ਸਕੇ। ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਨੇ ਔਰਤ ਅਤੇ ਮਰਦ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਪੂਰਕ ਬਣਾਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਅਧਿਆਤਮਿਕ, ਮਾਨਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਖਿੱਚ ਪੈਦਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਵਿਗਿਆਨਕ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਵੀ ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਪ੍ਰਤੀ ਖਿੱਚ ਹੋਣਾ ਸੁਭਾਵਿਕ ਹੈ।

ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਤਹਿਤ, ਖਿੱਚ ਦਾ ਨਿਯਮ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਆਕਰਸ਼ਣ ਦਾ ਨਿਯਮ ਨਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਆਦਿ ਕਾਲ ਤੋਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਰਿਸ਼ੀਆਂ ਨੇ ਖਿੱਚ ਦੇ ਸਿਧਾਂਤ ਦੀ ਵਿਆਖਿਆ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲਾਂ ਦੇ ਚੁੰਬਕੀ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸਿਰਫ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ ਨੂੰ ਬਦਲਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਜੀਵਿਤ ਜੀਵ ਕੁਦਰਤ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹਾਂ। ਕੁਦਰਤ ਦੇ ਕਈ ਖਣਿਜ ਸਾਡੇ ਅੰਦਰ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਹਨ।

ਤੰਤਰ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਖਿੱਚ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਉਪਯੋਗਾਂ ਦਾ ਵਰਣਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਕਰਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਯੋਗ ਮਨੁੱਖ ਦੀਆਂ ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਕ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਕੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਨ।

ਤੰਤਰ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਵਰਣਿਤ ਆਕਰਸ਼ਣ ਦੇ ਪ੍ਰਯੋਗ ਵੀ ਸਫਲ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦੀ ਨੀਂਹ ਸਾਬਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਅਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਫੈਲੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਅਤੇ ਮਾੜੀਆਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਇਕੱਠਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਸ ਵਧੀ ਹੋਈ ਸ਼ਕਤੀ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕਲਾ ਨੂੰ ਵਸ਼ੀਕਰਨ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਕੋਈ ਬੁਰਾ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ ਨਾਲ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਦਾ ਨਾਮ ਤੰਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਰਦ ਜਾਂ ਔਰਤ ਦੇ ਮਨ ਅਤੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਦੀ ਅਦਭੁਤ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਵਸ਼ੀਕਰਨ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਵਸ਼ੀਕਰਨ ਇੱਕ ਅਸਾਧਾਰਨ ਵਿਧੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਇੱਕ ਵਿਗਿਆਨ ਵੀ ਹੈ। ਵਸ਼ੀਕਰਨ ਤੰਤਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਔਖਾ ਹੈ ਪਰ ਅਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਤੁਰੰਤ ਹੱਲ ਵਸ਼ੀਕਰਨ ਦੁਆਰਾ ਸੰਭਵ ਅਤੇ ਆਸਾਨ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਿਆਰ, ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ, ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਗ੍ਰਹਿ ਕਲੇਸ਼, ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦਾ ਵਿਛੋੜਾ, ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ, ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ, ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਵਸ਼ੀਕਰਨ। ਅਫੇਅਰ, ਪ੍ਰੇਮ ਵਿਆਹ, ਬੇਔਲਾਦ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ, ਸਰੀਰਕ ਸਮੱਸਿਆ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ, ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ, ਕਰਜ਼ਾ, ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲਤਾ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਲੇਖ ਰਾਹੀਂ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਲਈ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਕਾਬੂ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਮੰਤਵ ਲਈ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਲਾਸੀਕਲ ਵਿਧੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਦੁਆਰਾ ਤੁਸੀਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਮੱਗਰੀ ਗੰਜਾ (ਚਿਰਮੀ ਬੀਜ) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਗੰਜਾ ਇੱਕ ਕਿਸਮ ਦਾ ਕ੍ਰੀਪਰ ਬੀਜ ਹੈ ਜੋ ਤਾਂਤਰਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਲਾਲ ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ। ਬਲੈਕ ਕਲਰ ਈਕੋ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਮਨੁੱਖ ਕੋਲ ਇਹ ਗੂੰਜ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਉਸ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਮੁਸੀਬਤ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਰੰਗ ਆਪਣੇ ਆਪ ਬਦਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਉਸ ਦਾ ਨਾਮ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਦੀਵੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਹਿਦ ਪਾਓ ਅਤੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਦਾਣੇ ਗੁੰਜੇ ਪਾਓ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅਧੀਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਉਸ ਦੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਗੰਜੇ ਦੇ ਦਾਣੇ ਰੱਖੋ। ਜਿੰਨਾ ਚਿਰ ਉਹ ਦਾਣੇ ਉਸ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਨਾਲ ਬੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਉਹ ਵਸ਼ੀਕਰਨ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਸਮੂਹਿਕ ਅਧੀਨਗੀ ਲਈ ਗੰਜੇ ਦੀ ਮਾਲਾ ਪਹਿਨਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *