ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਮ ਦਾ ਪਰਚਾ ਖੁਲ ਗਇਆ ਹੈ……ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ

ਨੇਸ਼ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 2023 ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਸਮਾਂ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਨਤੀਜਾ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਲ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਹਾਲਾਤ ਬਿਹਤਰ ਹੁੰਦੇ ਜਾਪਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਵਿਚਕਾਰ ਲਗਾਤਾਰ ਤਣਾਅ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਘਿਰੇ ਹੋਏ ਪਾਓਗੇ। ਸਾਲ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮਝੌਤਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਗਣੇਸ਼ਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਤੀ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਸ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਕਮਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਏਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਿੱਤੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਮਰੱਥ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਹਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਖ਼ਾਸਕਰ ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਕਿਤੇ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਇਸਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਸਭ ਤੋਂ ਆਸਾਨ ਹੈ.

ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਫਿਰ ਤੋਂ ਵਧੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਚਾਲ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਕਿਸੇ ਚੰਗੀ ਜਗ੍ਹਾ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨਵੇਂ ਵਿਆਹੇ ਜੋੜੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਖੁਰਾਕ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਜੋ ਖੂਨ ਸੰਚਾਰ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨੂੰ ਠੀਕ ਰੱਖੇ। ਬਲੱਡ ਸ਼ੂਗਰ ਲੈਵਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਝੀਂਗਾ, ਸਲਾਦ, ਟੁਨਾ, ਮੱਸਲ, ਅਖਰੋਟ, ਸਮੁੰਦਰੀ ਮੱਛੀ, ਨਾਸ਼ਪਾਤੀ, ਨਿੰਬੂ, ਸੰਤਰਾ, ਸੇਬ, ਸੀਪ, ਮੂਲੀ, ਮੱਕੀ, ਆੜੂ ਅਤੇ ਅੰਗੂਰ ਆਦਿ ਢੁਕਵੇਂ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਰਬੋਨੇਟਿਡ ਡਰਿੰਕਸ ਅਤੇ ਮਿੱਠੇ ਵਾਲੇ ਭੋਜਨ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਨੈਕਸ ਵਜੋਂ ਜੰਕ ਫੂਡ ਖਾਣ ਦੀ ਆਦਤ ਹੈ। ਚੰਗੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਮੇਵੇ, ਬੀਜ, ਫਲਾਂ ਅਤੇ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਤੋਂ ਬਣੇ ਸਿਹਤਮੰਦ ਸਨੈਕਸ ਰੱਖਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ |ਉਹ ਕੈਫ਼ੀਨ ਪ੍ਰਤੀ ਵੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੌਫ਼ੀ ਤੋਂ ਹਰਬਲ ਚਾਹ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਤਰਜੀਹ ਬਦਲਣ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ |

ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਕੁੰਭ ਲੋਕ ਪਤਲੇ ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਗਰਦਨਾਂ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਬਾਕੀ ਸਰੀਰ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਛੋਟੀਆਂ ਅਤੇ ਮੋਟੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨੱਕ ਆਕਰਸ਼ਕ ਅਤੇ ਛਾਂਦਾਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਵਾਲ ਕਾਲੇ ਅਤੇ ਸੰਘਣੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਜੀਵੰਤਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਦੇ ਹਾਵ-ਭਾਵ ਗੰਭੀਰ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੁਸਕਰਾਹਟ ਸ਼ੁੱਧ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਗੱਲ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਡਿੰਪਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਸਪਸ਼ਟ ਅਤੇ ਸਪਸ਼ਟ ਹਨ। ਉਹ ਕਈ ਵਾਰ ਸਨਕੀ ਲੱਗ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਵੀ ਜਦੋਂ ਉਹ ਗੰਭੀਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ। ਉਂਜ, ਉਹ ਬਾਹਰੋਂ ਜਿਵੇਂ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ, ਉਹ ਅੰਦਰੋਂ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕਿਸੇ ਨੁਕਸ ਤੋਂ ਸੁਤੰਤਰ ਹੋਣ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਪਾਣੀ ਦੇ ਕਾਰਜਕਰਤਾ ਵੀ ਆਪਣੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਿਆਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਹ ਖੁਦ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਲੈਂਦੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਹੋਣ ਤੋਂ ਡਰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਸਮਝਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਵੀ ਮਨੁੱਖ ਹਨ, ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਕਮਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਬਹੁਤ ਸਮਰੱਥਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਹ ਇਸ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਚੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਸਮਝਦੇ। ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਤਣਾਅ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਕਾਰਨ ਹੈ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੱਡੀਆਂ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹਨ ਅਤੇ ਡਿੱਗਣ ਅਤੇ ਮਾਮੂਲੀ ਦੁਰਘਟਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਟੁੱਟ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਿਮਾਗੀ ਪ੍ਰਣਾਲੀ, ਦਿਲ, ਰੀੜ੍ਹ ਦੀ ਹੱਡੀ ਅਤੇ ਬਲੈਡਰ ਵਿੱਚ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਉਹ ਪਤਲੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਾਚਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪਕਵਾਨਾਂ ਨਾਲ ਕਾਫ਼ੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਰਵਸ ਡਿਸਆਰਡਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦਿਮਾਗ ਦੇ ਟਿਊਮਰ, ਮਿਰਗੀ, ਜਾਂ ਦਰਦ ਦੇ ਸਿਰਫ਼ ਅਣਜਾਣ ਦੌਰ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਫਿਰ ਵੀ, ਉਹ ਚੰਗੀ ਸਿਹਤ ਵਿਚ ਪੱਕੇ ਹੋਏ ਬੁਢਾਪੇ ਤਕ ਜੀਉਂਦੇ ਹਨ।

ਉਹਨਾਂ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਰੰਗ ਫਲੋਰੋਸੈਂਟ ਹਰਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਉਹਨਾਂ ਲਈ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਸੁਹਜ ਦੋਵੇਂ ਲਿਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁਦਰਤੀ ਸੁੰਦਰਤਾ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਕਲੀਪਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ। ਉਹ ਘੱਟ ਹੀ ਆਪਣੇ ਹੇਅਰ ਸਟਾਈਲ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਲਗਭਗ ਹਰ ਕਿਸਮ ਦੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਲੱਗਦੇ ਹਨ, ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਸ਼ਾਨਦਾਰ, ਰੈਟਰੋ ਜਾਂ ਹੋਰ ਕੁਝ ਵੀ ਹੋਵੇ। ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸਾਦੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੱਪੜੇ ਪਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਫੈਸ਼ਨ ਨਾਲੋਂ ਆਰਾਮ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *