ਤੁਹਾਡੇ ਦੁੱਖਾਂ ਦੀ ਉੱਠਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਅਰਥੀ.. ਮੇਰੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਕਦੇ ਗ਼ਲਤ ਨਹੀਂ ਗਈ ਇਹ ਘਟਨਾ ਸਭ ਦਾ ਮੂੰਹ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ ਬੰਦ ਜਲਦੀ ਵੇਖੋ!

ਅੱਜ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: 23-05-2023 ਨੂੰ, ਚੰਦਰਮਾ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ, ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਚੰਦਰਮਾ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਮਿਲਾਪ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਨੀ ਵੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਧਨਿਸ਼ਠਾ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਗ੍ਰਹਿ-ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਦੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਮਾਜਿਕ ਦਾਇਰਾ ਵੀ ਵਧੇਗਾ, ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੰਸਾਰਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਮੇਸ਼ ਤੋਂ ਮੀਨ ਤੱਕ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ…

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਅਤੇ ਖਰਚ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਧੀਮੀ ਗਤੀ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਬੇਨਤੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਰੋਧਾਭਾਸ ਨੂੰ ਵਧਣ ਨਾ ਦਿਓ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੈਸਾ ਕਿੱਥੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿੱਥੇ ਬਚਾਉਣਾ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਲਈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਚਾਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਸੂਝਵਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਸਲਾਹ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਜੋਖਮ ਉਠਾਉਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਹਿਲਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜੇ ਕਮਜ਼ੋਰ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਸਟਮ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਜੇਕਰ ਵਿੱਤੀ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਚੱਲਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾਓਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 2023 ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਦਾ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਦੌਲਤ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅਗਸਤ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਸਾਲ 2023 ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਜਾਇਦਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥੋਂ ਚਲੀ ਗਈ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵਾਪਸ ਵੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਕਮਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਘਰੇਲੂ ਕੁੱਲ ਆਮਦਨ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਜਟ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਥੋੜਾ ਤਣਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਤੋਂ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਕਾਨੂੰਨੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਲ 2023 ਵਿੱਚ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਲ ਦੇ ਪਹਿਲੇ 6 ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਉਲਝਣ ਵੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਜਿਹੜੇ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉਪਰਾਲੇ ਵਧਾਉਣੇ ਪੈਣਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਆਟੋਮੋਬਾਈਲ ਉਦਯੋਗ, ਟੂਰ ਅਤੇ ਟ੍ਰੈਵਲ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਇਸ ਸਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜੇ ਸੁਸਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਜਲਦੀ ਹਾਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਰਹਿਣ ਲਈ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਲੋਹੇ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੋਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਸਹੀ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *