ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਜਲਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਆ ਗਈ ਹੈ.. 13 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਹੱਥ ਧੋ ਕੇ ਪਿੱਛੇ ਪਏ ਹੋਏ ਨੇ 23 ਮਈ 2023 ਮੰਗਲਵਾਰ ਇਹ ਤਿੰਨ ਨਾਮ ਹਨ ਜਲਦੀ ਵੇਖੋ

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦੋਸਤ ਕੌਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ? ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸੰਭਾਵੀ ਦੁਸ਼ਮਣ ਕੌਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ? ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੁਦਰਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਨਿੱਘੇ ਦਿਲ ਵਾਲੇ ਹੋ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰਲਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਸਾਡਾ ਸੁਝਾਅ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ‘ਹਵਾ ਚਿੰਨ੍ਹ’ ਹੈ। ਇਹ ਯੂਰੇਨਸ ਨਾਮਕ ਗ੍ਰਹਿ ਦੁਆਰਾ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਅਤੇ ਬਾਹਰੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਸੁਤੰਤਰ ਹਨ ਅਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿਚ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਚਾਹੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ। ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਬੁੱਧੀਜੀਵੀ, ਮਿਲਣਸਾਰ ਅਤੇ ਆਕਰਸ਼ਕ ਲੋਕ ਹਨ।

ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਬਣਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਊਰਜਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮੇਲ ਖਾਂਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਚੁਣੌਤੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਆਕਰਸ਼ਕ, ਊਰਜਾਵਾਨ ਅਤੇ ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤ ਉਸ ਨੂੰ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਉਹ ਹੈ। ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਲਿਆਏ।

ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਖਾਸ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਮੈਚ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਖਰਾਬ ਮੈਚ ਬਾਰੇ।
ਤੁਹਾਡਾ ਸੂਰਜ ਚਿੰਨ੍ਹ ਅਜਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੂਰਜ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਨਾਲ ਤੁਰੰਤ ਇਸ ਨੂੰ ਮਾਰਦੇ ਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਪਾਗਲ ਹੋ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਭਾਵੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਮੂਰਖਤਾਪੂਰਨ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ. ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਮੌਜੂਦਾ ਘਟਨਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ ਜੋ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਹਨ, ਸਮਾਜਿਕ ਸੁਧਾਰ, ਪਾਇਨੀਅਰਿੰਗ ਤਕਨੀਕਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਰਕ ਸਿਧਾਂਤ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਬਹੁਤ ਦੋਸਤਾਨਾ ਹੋ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਲੱਭਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਦੂਜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਕਿਵੇਂ ਲਿਆਉਣਾ ਹੈ।

ਟੌਰਸ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਹੋਣ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਭਾਅ ਅਜਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਦਾ ਕੋਈ ਅਨੁਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਟੌਰਸ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਸਵਾਦ ਅਤੇ ਤਰਜੀਹਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ. ਉਸ ਦੀ ਸੋਚ ਵੀ ਤੰਗੀ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਦੀਆਂ ਭੌਤਿਕਵਾਦੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹਲਕੇ ਤਰਕਪੂਰਨ ਵਿਵਹਾਰ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦੀਆਂ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਇੱਕ ਜੀਵੰਤ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਰਕਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਟੌਰਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਿਉਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਵਧਾਈਆਂ! ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਆਪਣੇ ਜੁੜਵਾਂ ਨੂੰ ਲੱਭ ਲਿਆ ਹੈ। ਮਿਥੁਨ ਦੀ ਜੁੜਵਾਂ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਬਾਹਰੀ ਅਤੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਸੁਤੰਤਰ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਗਾ ਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤੀ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਕੁਦਰਤੀ ਪਿਆਰ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਨੋਂ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਸੁਭਾਅ ਤੋਂ ਹੀ ਜਿਗਿਆਸੂ ਹੋ, ਸਗੋਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਵੀ ਹੋ। ਇਸ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹੋ।

ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਉੱਡਦਾ ਹੈ. ਇੱਕ ਮਿਥੁਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਗਾ ਹੈ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਜਾਂ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਚੀਜ਼ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਉਸਦੀ ਅਸਾਧਾਰਨ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦਾ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝ ਲੈਂਦੇ ਹੋ. ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਇਸ ਤੱਥ ਨੂੰ ਵੀ ਸਮਝਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਹੁਤ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੋ। ਮਿਥੁਨ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਜੀਵਨ ਲਈ ਦੋਸਤ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ.

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਰਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਜੋ ਅਧਿਕਾਰ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਆਜ਼ਾਦੀ, ਸਮਾਜਿਕਤਾ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਥੋੜੇ ਵੱਖਰੇ ਤਜ਼ਰਬਿਆਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ, ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਕੋਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤਾ, ਤੁਹਾਡੀ ਕੰਪਨੀ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਜੋ ਖੁੱਲੇ-ਦਿਮਾਗ ਵਾਲੇ, ਸੁਭਾਵਿਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *