ਹਰ ਵੇਲੇ ਘਰ ਦੇ ਦਰਵਾਜੇ ਅਗੇ ਇਹ 3 ਚੀਜ਼ਾਂ ਰੱਖੋ ਪੈਸੇ ਗੁਲਾਮ ਬਣ ਜਾਣਗੇ

ਇੱਕ ਆਮ ਆਦਮੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਅਮੀਰ ਬਣਨ ਜਾਂ ਉਸਦੇ ਬੈਂਕ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਲੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੈਸੇ ਹੋਣ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਬਿਹਤਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਜਿਊਣ ਲਈ ਪੈਸੇ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ. ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਘਰ ਵਿੱਚ ‘ਦੋਸ਼ਾ’ ਹੋਣ ਨਾਲ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨ ਅਤੇ ਭਰਪੂਰ ਧਨ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਕੁਝ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਆਓ ਦੇਖੀਏ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਹੀ ਗੱਲਾਂ।

ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਅਮੀਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ (ਭਾਰਤ ਲਈ ਵਾਸਤੂ ਸੁਝਾਅ) ਉਸ ਕੋਲ ਇੰਨਾ ਪੈਸਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਉਹ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕਰ ਸਕੇ। ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਚਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਉਂਦੇ। ਇਹ ਸਭ ਵਾਸਤੂ ਕਾਰਨ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ (ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਪੂਜਾ) ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ‘ਚ ਹੀ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਉਪਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਬੈੱਡਰੂਮ ਦੇ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਦੁਆਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਦੀਵਾਰ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਧਾਤ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਟੰਗ ਦਿਓ। ਜੋ ਕਿ ਕੰਧ ਦੇ ਖੱਬੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਸਥਾਨ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਦੌਲਤ ਦਾ ਖੇਤਰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ। ਪਰ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜਿਸ ਕੰਧ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਧਾਤੂ ਦੀ ਵਸਤੂ ਲਟਕਾਈ ਹੋਈ ਹੈ, ਉਸ ਨੂੰ ਟੁੱਟਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਘਰ ਦੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਰੱਖੋ ਖਾਸ ਧਿਆਨ
ਵਾਸਤੂ ਟਿਪਸ: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਘਰ ਦੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਰੱਖੋ ਖਾਸ ਧਿਆਨ
ਧਾਰਮਿਕ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਕੁਝ ਘਰੇਲੂ ਉਪਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਮੀਰ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਥੇ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਆਸਾਨ ਉਪਚਾਰਾਂ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਾਰਪੂਰਵਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਅਮੀਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ (ਭਾਰਤ ਲਈ ਵਾਸਤੂ ਸੁਝਾਅ) ਉਸ ਕੋਲ ਇੰਨਾ ਪੈਸਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਉਹ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕਰ ਸਕੇ। ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਚਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਉਂਦੇ। ਇਹ ਸਭ ਵਾਸਤੂ ਕਾਰਨ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ‘ਚ ਹੀ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਉਪਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਬਰੈੱਡ ਦੀ ਇਹ ਚਾਲ ਦੂਰ ਕਰੇਗੀ ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ, ਚੁਟਕੀ ‘ਚ ਮਿਲੇਗਾ ਫਾਇਦਾ
ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦੇ ਉਪਾਅ: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰੋ
ਵਾਸਤੂ ਟਿਪਸ: ਘਰ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਭਗਵਾਨ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਮੂਰਤੀ ਲਗਾਓ, ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ

ਬੈੱਡਰੂਮ ਵਿੱਚ ਧਾਤ ਦੀਆਂ ਵਸਤੂਆਂ
ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਬੈੱਡਰੂਮ ਦੇ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਦੁਆਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਦੀਵਾਰ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਧਾਤ ਦੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਟੰਗ ਦਿਓ। ਜੋ ਕਿ ਕੰਧ ਦੇ ਖੱਬੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਸਥਾਨ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਦੌਲਤ ਦਾ ਖੇਤਰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ। ਪਰ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜਿਸ ਕੰਧ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਧਾਤੂ ਦੀ ਵਸਤੂ ਲਟਕਾਈ ਹੋਈ ਹੈ, ਉਸ ਨੂੰ ਟੁੱਟਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ।

ਟੂਟੀ ਦਾ ਪਾਣੀ ਟਪਕਦਾ ਹੈ
ਵਾਸਤੂ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜੇਕਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਟੂਟੀ ਤੋਂ ਪਾਣੀ ਟਪਕਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਕਈ ਲੋਕ ਟੂਟੀ ਤੋਂ ਪਾਣੀ ਟਪਕਣ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਗਲਤ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ‘ਚ ਵੀ ਟੂਟੀ ‘ਚੋਂ ਪਾਣੀ ਟਪਕਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਬਿਨਾਂ ਦੇਰੀ ਕੀਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਵਾ ਲਓ।

ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਬਾੜ ਨਾ ਰੱਖੋ
ਕਈ ਵਾਰ ਲੋਕ ਘਰ ਵਿੱਚ ਟੁੱਟੇ ਭਾਂਡੇ ਅਤੇ ਕਬਾੜ ਇਕੱਠਾ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਘਰ ‘ਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਟੁੱਟਿਆ ਹੋਇਆ ਬਿਸਤਰਾ ਵੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਘੱਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਖਰਚੇ ਵਧਦੇ ਹਨ। ਧਿਆਨ ਰਹੇ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਕਬਾੜ ਇਕੱਠਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਹਟਾ ਦਿਓ।

ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਤਸਵੀਰ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਤਿਜੋਰੀ ‘ਚ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਗਹਿਣੇ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਗਾਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *