ਇਕ ਐਸਾ ਮੰਤਰ ਜੋ ਸੋਚੋਗੇ ਓਹੀ ਚੀਜ਼ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ 7 ਦੀਨਾ ਦੇ ਵਿਚ ਵਿਚ ਪਾਓ ਰਿਜਲਟ

ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਅਤੇ ਇੱਛਾ ਪੂਰਤੀ
ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਉਂਦੇ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਕਲਾਸੀਕਲ ਉਪਚਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨ ਅਤੇ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਇਹ 5 ਉਪਾਅ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਤੇਜ਼ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਉਪਚਾਰ ਹਨ, ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਪੂਰੀ ਹੋ ਜਾਵੇ।

ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਪੌਦੇ ਦਾ ਉਪਚਾਰ
ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ ਤੁਲਸੀ ਦੇ ਪੌਦੇ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਦੀਵੇ ਵਿੱਚ ਘਿਓ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ। ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਨਾਲ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓਗੇ, ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਚਿੱਟਾ ਰੰਗ
ਪੁਸ਼ਯ ਨਕਸ਼ਤਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਚਿੱਟੇ ਬਬੂਲ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਲਿਆ ਕੇ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਬਣਾਓ। ਚੰਦਨ ਦੀ ਲੱਕੜ ਅਤੇ ਲਾਲ ਕਨੇਰ ਦੇ ਫੁੱਲਾਂ ਨਾਲ ਡੱਬ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸੇ ਮੂਰਤੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੁਸ਼ ਦੇ ਆਸਨ ‘ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਗਣੇਸ਼ ਦੇ ਬੀਜ ਮੰਤਰ ‘ਓਮ ਗਣ ਨਮਹ’ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰੋ।

ਰੁਦਰਾਕਸ਼
ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਗੌਰੀ-ਸ਼ੰਕਰ ਰੁਦਰਾਕਸ਼ ਚੜ੍ਹਾਓ (ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਵਣ ਦੇ ਕਿਸੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਹੋਰ ਵੀ ਵਧੀਆ ਹੋਵੇਗਾ)। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹਰ ਸੋਮਵਾਰ ਜਾਂ ਹਰ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਨਿਯਮਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬੇਲਪੱਤਰ ‘ਤੇ ਸਫੈਦ ਚੰਦਨ ਦਾ ਟਿੱਕਾ ਲਗਾ ਕੇ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦਾ ਸਿਮਰਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾ ਕਹੋ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਬੋਹੜ ਦੇ ਪੱਤੇ
ਬੋਹੜ ਦੇ ਪੱਤੇ ‘ਤੇ ਇੱਛਾ ਲਿਖ ਕੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਦੀ ਜਾਂ ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ‘ਚ ਪ੍ਰਵਾਹ ਕਰਨ ਨਾਲ ਹਰ ਇੱਛਾ ਜਲਦੀ ਪੂਰੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਘਨ ਨਾ ਪਾਵੇ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਇਸ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਵੀ ਨਾ ਕਰੇ।

ਸੂਤੀ ਫੈਬਰਿਕ ਦਾ ਹੱਲ
ਨਵੇਂ ਸੂਤੀ ਕੱਪੜੇ ਵਿੱਚ ਨਾਰੀਅਲ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਵਗਦੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵਾਹ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਲਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਮਤਭੇਦ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ
ਜੇਕਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਝਗੜੇ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇ ਪਾ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਪਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਉਪਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਗਾਂ
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਲਗਾਤਾਰ ਵਿਗੜਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਵੇਰੇ ਘਰੋਂ ਨਿਕਲ ਕੇ ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਜ਼ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਓ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਘਰ ਦਾ ਹਰ ਮੈਂਬਰ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਦਨ ਦਾ ਤਿਲਕ ਆਪਣੇ ਮੱਥੇ ‘ਤੇ ਲਗਾ ਲਵੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਿਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਘਰ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ।

ਮੱਛੀਆਂ
ਆਟੇ ਦੇ ਗੋਲੇ ਬਣਾ ਕੇ ਮੱਛੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ। ਇਹ ਉਪਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਦੀ ਜਾਂ ਤਾਲਾਬ ਦੀਆਂ ਮੱਛੀਆਂ ਨਾਲ ਹੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਟੇ ਵਿਚ ਚੀਨੀ ਮਿਲਾ ਕੇ ਕੀੜੀਆਂ ਨੂੰ ਦਿਓ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਸ਼ੁੱਧ ਕੇਸਰ ਨੂੰ ਪੀਲੇ ਕੱਪੜੇ ‘ਚ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਤਿਜੋਰੀ ‘ਚ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਘਰ ‘ਚ ਕਦੇ ਵੀ ਧਨ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹਰ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।

ਬੁਰਾਈ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਉਪਾਅ
ਕਿਸੇ ਵੀ ਪੁਸ਼ਯ ਨਕਸ਼ਤਰ ‘ਚ ਬਰਗਦ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦਾ ਪੱਤਾ ਲਿਆਓ ਅਤੇ ਉਸ ‘ਤੇ ਹਲਦੀ ਲਗਾ ਕੇ ਸਵਾਸਤਿਕ ਬਣਾ ਲਓ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਪੂਜਾ ਸਥਾਨ, ਤਿਜੌਰੀ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਸਾਫ-ਸੁਥਰੀ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਤੇ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਦਾ ਪਰਛਾਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ।

ਬੁਰਾਈ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਉਪਾਅ
ਘਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਦੇ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸੇ ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਜਾਂ ਤਸਵੀਰ ਲਗਾਓ। ਭਗਵਾਨ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਪਿੱਠ ਵਿੱਚ ਗਰੀਬੀ ਦਾ ਨਿਵਾਸ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਮੂਰਤੀ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਗਰੀਬੀ ਅਤੇ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਲਿਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੂਜਾ ਘਰ ‘ਚ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਨਿਯਮਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜਾਂ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਦੁਰਵਾ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਬੁਰਾਈ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਉਪਾਅ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਫਲ ਹੋਣ ਤਾਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸੋਮਵਾਰ ਜਾਂ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਹੀ ਕਰੋ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਜਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਘਰ ਦੀ ਕੋਈ ਔਰਤ ਮੈਂਬਰ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਮੁੱਠੀ ਭਰ ਕਾਲੀ ਉੜਦ ਕੱਢ ਕੇ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਸੁੱਟ ਦੇਵੇ ਤਾਂ ਉਹ ਕੰਮ ਜ਼ਰੂਰ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬੁਰਾਈ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਉਪਾਅ
ਲੋੜਵੰਦ ਗਰੀਬਾਂ ਅਤੇ ਖੁਸਰਿਆਂ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦਾਨ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਨਾ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਤੰਗੀ ਨਾ ਆਵੇ। ਜੇ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਖੁਸਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਪੈਸਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਸਿੱਕਾ ਮੰਗੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਲਾਕਰ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ।

ਬੁਰਾਈ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਉਪਾਅ
ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੁਰੂ ਪੁਸ਼ਯ ਨਛੱਤਰ ਜਾਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕਾਲੀ ਹਲਦੀ ਦਾ ਗੁੱਠ ਲਿਆਓ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੈਸ਼ ਬਾਕਸ ਜਾਂ ਵਾਲਟ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਬਹਿਰੇ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਜਾਂ ਪੱਤਾ ਅਤੇ ਸ਼ੰਖ ਦੇ ਫੁੱਲ ਦੀ ਜੜ੍ਹ ਨੂੰ ਚਾਂਦੀ ਦੇ ਡੱਬੇ ‘ਚ ਰੱਖ ਕੇ ਆਪਣੀ ਤਿਜੋਰੀ ‘ਚ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *