ਘਰ ਵਿਚ ਬਰਕਤ 100 ਗੁਣਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਜੁਗਤ……..1 ਤੋਂ 100 ਕਰਨ ਦਾ ਮੰਤਰ

ਕੁਝ ਲੋਕ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੀਤੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ। ਜੋਤਿਸ਼ (ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ) ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਕੁੰਡਲੀ ਦੋਸ਼ ਜਾਂ ਵਾਸਤੂ ਦੋਸ਼ (ਵਾਸਤੂ ਦੋਸ਼ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ) ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਵਿਅਕਤੀ ਡਿਪ੍ਰੈਸ਼ਨ ‘ਚ ਡੁੱਬ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ 1 ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਦਿਵਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਇੰਦੌਰ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਜੋਤਸ਼ੀ ਅਤੇ ਵਾਸਤੂ ਸਲਾਹਕਾਰ ਪੰਡਿਤ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕਾਂਤ ਸ਼ਰਮਾ ਤੋਂ 1 ਰੁਪਏ ਦੇ ਸਿੱਕੇ ਦੇ ਕੁਝ ਖਾਸ ਉਪਾਅ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਲੈਣਗੇ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁਝ ਖਾਸ ਉਪਾਅ।ਜੇਕਰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੀ ਸਾਰੀ ਮਿਹਨਤ ਵਿਅਰਥ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਪੈਸਾ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਗਾਇਬ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਪਾਅ ਕਰੋ। ਧਨ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ, ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਪਿੱਛੇ ਗ੍ਰਹਿ ਦੋਸ਼ ਜਾਂ ਵਾਸਤੂ ਦੋਸ਼ ਵੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਅਜਿਹੇ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਟੁੱਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਵੀ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਜੋਤਸ਼ੀ ਉਪਾਅ ਬਾਰੇ, ਜੋ ਬਹੁਤ ਹੀ ਆਸਾਨ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਰੁਪਏ ਦੇ ਸਿੱਕੇ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

1 ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਬੇਅੰਤ ਦੌਲਤ ਦੇਵੇਗਾ
ਜੇਕਰ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਘੱਟ ਹੋਣ ਦਾ ਨਾਂ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕਰੋ ਆਸਾਨ ਉਪਾਅ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਇਕ ਡਾਕ ‘ਤੇ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਕਲਸ਼ ਰੱਖੋ। ਫਿਰ ਕੇਸਰ ਨਾਲ ਕਲਸ਼ ‘ਤੇ ਸਵਾਸਤਿਕ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਕਲਸ਼ ਦੇ ਪਾਣੀ ‘ਚ 1 ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਪਾ ਦਿਓ। ਕਲਸ਼ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

— ਜੇਕਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਘਿਰੀ ਹੋਈ ਹੈ ਤਾਂ ਕੱਚੇ ਚੌਲ ਅਤੇ ਇਕ ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਮੁੱਠੀ ‘ਚ ਰੱਖੋ। ਫਿਰ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਭਗਵਾਨ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਿੱਕਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੌਲਾਂ ਨੂੰ ਮੰਦਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਦਿਓ। ਕੁਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗਰੀਬੀ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਘੱਟ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹਰ ਸ਼ਾਮ ਘਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਚਾਰ ਮੂੰਹ ਵਾਲਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ। ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਘਿਓ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ। ਦੀਵੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਿੱਕਾ ਵੀ ਪਾਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਘਰ ਦੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦੇਵੇਗੀ।

ਜੇਕਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਮੌਕਿਆਂ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾ 1 ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਅਤੇ ਮੋਰ ਦਾ ਖੰਭ ਆਪਣੀ ਜੇਬ ‘ਚ ਰੱਖੋ, ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਆਉਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।
ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਮੁੱਠੀ ਭਰ ਚੌਲਾਂ ਵਿੱਚ 1 ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਜਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸਨੂੰ ਚੁੱਪਚਾਪ ਮੰਦਰ ਦੇ ਇੱਕ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਜਲਦੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

 

ਵਿੱਤੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ
ਆਰਥਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਕ ਪੋਸਟ ਬਣਾ ਕੇ ਉਸ ‘ਤੇ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਕਲਸ਼ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਉਸ ਕਲਸ਼ ‘ਤੇ ਕੇਸਰ ਦਾ ਸਵਾਸਤਿਕ ਬਣਾ ਕੇ ਉਸ ‘ਤੇ 1 ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਲਗਾਓ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਦੀਆਂ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *