ਇਹਨਾ ਤਿੰਨ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਹੱਥ ਧੋਣਾ ਪਵੇਗਾ ….ਅਗਲੇ 7 ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ…………………..

ਕੁੰਭ ਇੱਕ ਸਥਿਰ ਹਵਾ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੈ ਜੋ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਤੰਤਰ, ਉਤਸੁਕ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਹੋਣ ਦੁਆਰਾ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਉਹ ਵਿਵਹਾਰ ਅਤੇ ਦਿੱਖ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ, ਖੋਜ ਅਤੇ ਸਨਕੀਤਾ ਨਾਲ ਵੀ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ। Aquarian ਵੀ ਦੋਸਤੀ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਦਿਲਚਸਪੀ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਝੁਕਾਅ ਅਕਸਰ ਮਾਨਵਤਾਵਾਦੀ ਕਾਰਨਾਂ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਕਸਰ ਦੋਸਤਾਨਾ ਅਤੇ ਨੇਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਕੁੰਭ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਭਾਵੁਕ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਡਰਾਉਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇੱਥੇ 6 ਚੀਜ਼ਾਂ ਹਨ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਕਰੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਕੁੰਭ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ.

1. ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ੀ ਠਹਿਰਾਉਣ ਜਾਂ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ।

Aquarians ਦੀ ਆਪਣੀ ਕੀਮਤ ਦੀ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​​​ਭਾਵਨਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਦੂਜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਹਮਲਿਆਂ ਅਤੇ ਹਮਲਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਰੋਧਕ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। Aquarians ਇਸ ਸਿਰੇ ਲਈ ਨਾਰਸੀਵਾਦੀ ਲੱਗ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਹਨਾਂ ਲਈ, ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਕਮਜ਼ੋਰ ਅੰਦਰੂਨੀ ਸਵੈ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਲੋਕ-ਮੁਖੀ ਚਿੰਨ੍ਹ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਕੁੰਭ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ, ਨਿਯੰਤਰਣ ਕਰਨ, ਜਾਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਅਤੇ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਬਾਰੇ ਕਿਵੇਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ।

 ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਉਹ ਹੇਰਾਫੇਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਅਤੇ ਸਵੈ-ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਾਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਸਖ਼ਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਰੱਖਿਆਤਮਕ ‘ਤੇ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਕੁੰਭ ਇੱਕ ਬੈਂਕ ਵਾਲਟ ਵਾਂਗ ਆਪਣੀ ਹਉਮੈ ਦੀ ਰਾਖੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਂਗਲੀ ਹਿਲਾ ਕੇ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਉਪਦੇਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਇਸ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਉਲਟਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

2. ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਰੋਸੇ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਨਾ ਦਿਓ।

ਕੁੰਭ ਵਫ਼ਾਦਾਰੀ ਅਤੇ ਦੋਸਤੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਿਸਮ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸਘਾਤ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇੱਕ ਤਰੀਕਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੰਭ ਵਿਅਕਤੀ ਕਦੇ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਬਕਾ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਨੂੰ ਸਪੱਸ਼ਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੰਖਿਆ ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰਕੇ ਤੁਰੰਤ ਇਸਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਨ ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। 

ਇਸ ਹੱਦ ਤੱਕ ਕਠੋਰ ਅਤੇ ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਬੇਰਹਿਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਅਤੇ ਬੇਦਖਲ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਇਕੱਠਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਿਸਨੂੰ ਉਹ ਹੁਣ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੁੰਭ ਅਕਸਰ ਮਾਫ਼ ਕਰਨ ਅਤੇ ਭੁੱਲਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਦੋਸ਼ ਮੰਨਣ ਅਤੇ ਮਾਫ਼ੀ ਮੰਗਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ. ਕੁੰਭ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਰੰਜਿਸ਼ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ

3. ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਬਾਗੀ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਹੋਣ ਲਈ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦੇਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ ਜੋ ਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਵਧੇਰੇ ਸੰਤੁਲਿਤ ਅਤੇ ਸਮਾਨਤਾਵਾਦੀ ਵੰਡ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਉਹ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਰੋਧਕ ਹਨ ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਅਤੇ ਸੁਤੰਤਰਤਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇੱਕ ਕੁੰਭ ਲਈ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ, ਵਿਕਲਪਾਂ ਅਤੇ ਪਛਾਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਦੇ ਨਿਯੰਤਰਣ ਵਿੱਚ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਕੁੰਭ ਔਰਤ ਨੂੰ ਵੀ ਰਵਾਇਤੀ ਤਰੀਕਿਆਂ ਦੀ ਉਲੰਘਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਔਰਤਾਂ ਤੋਂ ਮਰਦਾਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। 

ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ, Aquarius ਉਦੋਂ ਵੀ ਬੇਚੈਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਸੀਮਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤਿਬੰਧਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਇੱਕ ਸਰਗਰਮ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। Aquarians ਆਪਣੀ ਵਿਅਕਤੀਗਤਤਾ ਦਾ ਆਦਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀਵਾਦ ਦਾ ਆਦਰ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਹ ਇੱਕ ਵਧੇਰੇ ਖੁੱਲੇ-ਦਿਮਾਗ ਵਾਲੇ ਜੀਵਨ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਮਾਨਸਿਕਤਾ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਮਤਭੇਦਾਂ ਨੂੰ ਸਹਿਣਸ਼ੀਲ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਨਾ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਅਨੁਕੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਢਾਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ.

4. ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਦੁੱਖ ਨਾ ਦਿਓ।

ਇੱਕ Aquarius ਦੋਸਤ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਹੈ. ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਸਿਧਾਂਤ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਦਰਾਂ-ਕੀਮਤਾਂ ਅਤੇ ਆਦਰਸ਼ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਭਾਈਚਾਰੇ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਸਦਭਾਵਨਾ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਬਣਨ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਾਥੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਉਹਨਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਾਲਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ.

 ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਗਲਤ ਕਰਦੇ ਦੇਖਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਇਸਦੀ ਹਵਾ ਫੜਦੇ ਹਨ, ਕੁੰਭ ਅਕਸਰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਛੋਟੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁੰਭ ਇੱਕ ਗੁਣ ਸੂਚਕ ਵਾਂਗ ਜਾਪ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਦੂਜੇ ਮੌਕਿਆਂ ‘ਤੇ, ਕੁੰਭ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਦੋਂ ਇਹ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਬਚਾਅ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਦੁਆਰਾ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚੀ ਹੈ।

 

 

5. ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਸੈਂਸਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਇੱਕ ਸਿਧਾਂਤ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬੋਲਣ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਨਾਲ ਸਭ ਤੋਂ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਨਿਸ਼ਾਨ ਹੈ। ਜ਼ੁਲਮ ਅਤੇ ਤਾਨਾਸ਼ਾਹੀ ਕੁੰਭ ਆਦਰਸ਼ ਦੇ ਉਲਟ ਹਨ ਜੋ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜ਼ੁਲਮ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵਿਦਰੋਹ ਅਤੇ ਬਗਾਵਤ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਦਮਨਕਾਰੀ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਲਈ ਨਫ਼ਰਤ ਹੈ ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਨਿਯਮਾਂ ਅਤੇ ਕਦਰਾਂ-ਕੀਮਤਾਂ ਨੂੰ ਚੁੱਪ ਜਾਂ ਥੋਪਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਹ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਂ ਉਚਿਤ ਨਹੀਂ ਸਮਝਦੇ।

 ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਆਪਣੇ ਆਪ ਪ੍ਰਤੀ ਸੱਚਾ ਹੋਣਾ ਅਤੇ ਸੱਚ ਬੋਲਣਾ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਉਹ ਇਸਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਉਹ ਇਸ ਅਰਥ ਨੂੰ ਨਾਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਦੂਜਿਆਂ ਕੋਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਮਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਗਟਾਵੇ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਜਾਂ ਅਧਿਕਾਰ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕੌਣ ਹਨ।

6. ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬਰਖਾਸਤ ਨਾ ਕਰੋ।

Aquarians ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਜੀਬ ਅਤੇ ਅਸਾਧਾਰਨ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। s ਨੂੰ ਅਕਸਰ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਸਿਧਾਂਤਕਾਰ ਅਤੇ ਗੈਰ-ਰਵਾਇਤੀ ਅਭਿਆਸਾਂ ਦੇ ਵਕੀਲਾਂ ਵਜੋਂ ਬ੍ਰਾਂਡ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੂਸਰੇ ਹਾਸੋਹੀਣੇ ਅਤੇ ਬੇਬੁਨਿਆਦ ਮੰਨਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ,ਆਪਣੀਆਂ ਧਾਰਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਲੈਂਦੇ ਹਨ, ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਜਾਪਦਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਉਹ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਇਸ ਨੂੰ ਨਿੱਜੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੂਰਖ ਸਮਝ ਕੇ ਖਾਰਜ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਕੋਈ ਬੇਕਾਰ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ‘ਤੇ ਸਵਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ।ਕਈ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਆਲੋਚਕਾਂ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਜਾਂ ਕਦਰ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮੋਟੇ ਅਤੇ ਮੂਰਖ ਹਨ। Aquarians ਅਕਸਰ ਆਪਣੀ ਬੌਧਿਕਤਾ ‘ਤੇ ਮਾਣ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੁੱਧੀ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਹਮਲਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਟਕਰਾਅ ਅਤੇ ਦਲੀਲ ਵਾਲਾ ਪੱਖ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *