ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਨਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਭਗਵਾਨ ਕਿ ਸੰਕੇਤ ਦੇਣਗੇ ……. ਚੋਣ ਕਰੋ ਕਿਸੇ ਇਕ ਨੰਬਰ ਦੀ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸੀ ਨਹੀਂ ਪਾਓਗੇ। ਪਰ, ਇਸ ਚਿੰਨ੍ਹ ਲਈ “9” ਨੰਬਰ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਸਮਝਦਾਰੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਗਣਨਾਵਾਂ ਦਰਸਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਵਾਈਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ। ਇਹ ਨੋਟ ਕਰਨਾ ਦਿਲਚਸਪ ਹੈ ਕਿ “9” ਜਪਾਨ ਵਿੱਚ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਹੈ. ਇਸ ਦਾ ਉਚਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦਰਦ ਅਤੇ ਤਸੀਹੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦਾ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਨੰਬਰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਕੁੰਭ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਅਗਲੀ ਟਿਕਟ ਨੂੰ ਫੜੇ ਬਿਨਾਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਸਾਡਾ ਜਨਰੇਟਰ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਪਰ, ਅਸੀਂ ਕਈ ਤੱਥਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕਰਾਂਗੇ ਕਿ ਸਾਡਾ ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ ਟੂਲ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਕਿਉਂ ਹੈ।

ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ, ਇਹ ਮੁਫਤ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਕੁੰਡਲੀ ਡੇਟਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ।

ਸਾਡੇ ਮਾਹਰ ਬਕਸਿਆਂ ਨੂੰ ਅੱਪ ਟੂ ਡੇਟ ਰੱਖਣ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨੰਬਰਾਂ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਅੰਕ ਵਿਗਿਆਨ ਅਤੇ ਜੋਤਿਸ਼ ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਉੱਨਤ ਗਣਨਾ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ, ਇਹ ਇੱਕ ਬੇਤਰਤੀਬ ਜਨਰੇਟਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਇੱਕ ਸਾਧਨ ਹੈ ਜੋ ਹਰੇਕ ਚਿੰਨ੍ਹ ਲਈ ਅੰਕੜਿਆਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਬਤ ਤਰੀਕਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਕੁੰਡਲੀ ਨੰਬਰਾਂ ਲਈ ਨਵੇਂ ਹੋ? ਜੇਕਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵਾਧੂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਡੇ ਮਾਹਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਣ ਲਈ ਇਹਨਾਂ ਸੁਝਾਵਾਂ ਦੀ ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਦੋਸਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਪਰ, ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੀ ਇੱਕ ਜ਼ਰੂਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਵੈ-ਨਿਰਭਰ ਹਨ।

ਇੱਕ ਕੁੰਭ ਸਿੰਡੀਕੇਟ ਡਰਾਮੇ ਦੀ ਕਦਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ. ਇਸ ਚਿੰਨ੍ਹ ਵਿੱਚ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਕੱਲੇ ਡਰਾਇੰਗ ਸੈਸ਼ਨ ਦੇਖਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੇ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਲੋਟੋ ਡਰਾਅ ਲਈ ਇੱਕ ਟਿਕਟ ‘ਤੇ ਘੱਟ ਹੀ ਰੁਕਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਕਸਰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬੰਡਲ ਖਰੀਦਦੇ ਹੋਏ ਜਾਂ ਕਈ ਗੇਮਾਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖੋਗੇ। ਉਹ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਤਣ ਦੇ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ! ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਅਤੇ ਤਾਰਾਮੰਡਲ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਉਹ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਨਾਲ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਮੰਗਲਵਾਰ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਦਿਨ, ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਕ ਅਸਥਿਰ ਮਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਏਗਾ।

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਸਥਿਰ ਮਨ ਨਾਲ, ਇਸ ਦਿਨ, ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਨਵੀਂ ਇਮਾਰਤ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਆਪਣੇ ਡਰ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਕਾਰੋਬਾਰ ਆਮ ਵਾਂਗ ਚੱਲੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਆਵੇਗਾ, ਪੈਸਾ ਜਾਵੇਗਾ ਪਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧੀਆ ਚੱਲੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਧਨ ਹਾਨੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ, ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਮੰਗਲਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਅੱਜ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਮ ਵਿਕਰੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਨਿਕਲਣਗੇ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਵਸਤੂਆਂ ਆਦਿ ਦੀ ਚੰਗੀ ਵਿਕਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਰਿਆਨੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਮ ਵਿਕਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਜੋ ਲੋਕ ਲੱਕੜ ਜਾਂ ਵਾਹਨਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਹੁਨਰ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚੁਟਕਲੇ ਅਤੇ ਚੁਟਕਲੇ ਹੋਣਗੇ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਸੰਬੰਧੀ ਇੱਕ ਜਾਂ ਦੂਜੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਦਿਲ ਨਾਲ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੋਗੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਇਸਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਘਰੇਲੂ ਵਰਤੋਂ ਦੀ ਕੋਈ ਵਸਤੂ ਖਰੀਦੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਖਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਖਾਂ ਦੀਆਂ ਐਨਕਾਂ ਦਾ ਨੰਬਰ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇਰ ਤੱਕ ਮੋਬਾਈਲ, ਲੈਪਟਾਪ ਜਾਂ ਟੀਵੀ ਨਾ ਦੇਖੋ, ਅੱਖਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਆਰਾਮ ਦਿਓ।
ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ 11 ਪੀਪਲ ਦੇ ਪੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਚੰਦਨ ਨਾਲ ਸ਼੍ਰੀਰਾਮ ਲਿਖੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *