599 ਸਾਲ ਬਾਦ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ ਰਾਜ ਯੋਗ ….ਇਹਨਾਂ ਤੋਂ ਬਚ ਕੇ ਰਹਿਣਾ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਮਈ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕਿਹੋ ਜਿਹਾ ਰਹੇਗਾ? ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਅਸੀਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਸੰਚਾਰ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ. ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ਨੀ ਚੰਦਰਮਾ ਤੋਂ ਪਾਰ ਲੰਘੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਦਾ ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ, ਬੁਧ, ਗੁਰੂ ਅਤੇ ਰਾਹੂ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਸੂਰਜ, ਰਾਹੂ ਸ਼ੁਭ ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਮੰਗਲ ਸ਼ੁਭ ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹਨ।

ਵੀਨਸ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਵੀਨਸ 20 ਮਈ ਨੂੰ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲੇਗਾ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਪੰਜਵੇਂ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਆਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ, ਇਹ ਚੌਥੇ ਘਰ ਦਾ ਵੀ ਮਾਲਕ ਹੈ। ਅਗਲਾ ਸੰਕਰਮਣ ਮੰਗਲ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ,20 ਮਈ ਨੂੰ ਛੇਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ। ਇਹ ਪਰਿਵਰਤਨ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੰਗਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਤੀਜੇ ਘਰ ਅਤੇ ਕਰਮ ਦੇ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ 19 ਮਈ ਨੂੰ ਰਾਸ਼ੀ ਬਦਲ ਕੇ ਚੌਥੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਦੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਸੂਰਜ ਹੈ।

ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਸੂਰਜ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਦਾ ਆਪਣੇ ਆਪ ਤੋਂ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣਾ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਸ਼ਨੀ ਚੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿੱਦੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਗੁਰੂ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਬੋਲੀ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ। ਵੀਨਸ ਸਿੰਗਲ ਲਈ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਈ ਹੈ। ਕੁਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਭਾਰਤ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਦੇਸ਼ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਗ੍ਰਹਿ, ਤਾਰਾਮੰਡਲ, ਤਾਰੇ, ਪਾਮ ਰੇਖਾਵਾਂ ਆਦਿ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮੰਨਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਘੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।

ਭਾਰਤ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਕਈ ਦੇਸ਼ ਅਜਿਹੇ ਹਨ, ਜਿੱਥੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜਨਮ ਮਿਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਰਤਮਾਨ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ‘ਤੇ ਡੂੰਘਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜੋ ਆਪਣੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੁੰਡਲੀ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਹੀ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਅਨੁਸਾਰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਅਨੁਸਾਰ ਹਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ, ਧਨ ਆਦਿ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਸਰਵੇਖਣ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ ਹੈ।

ਜੀ ਹਾਂ, ਇਸ ਸਰਵੇ ‘ਚ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਅਰਬਪਤੀ ਇਕ ਹੀ ਰਾਸ਼ੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਨ।
ਫੋਰਬਸ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਅਰਬਪਤੀਆਂ ਦੀ ਰਕਮ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਤੁਲਾ 12, ਮੀਨ 11, ਲਿਓ 9, ਮੇਰ 8, ਕੰਨਿਆ 8, ਮਿਥੁਨ 8, ਕੁੰਭ 7.5, ਕਸਰ 7.5, ਧਨੁ 7.5, ਸਕਾਰਪੀਓ 6, ਮਕਰ 5.5 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਵਿੱਚ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *