ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਇਨਸਾਨ ਜਿਸ ਦੀ ਅੱਖ 3-5 ਦੇ ਵਿਚ ਖੁਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ …..

ਅਕਸਰ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਈ ਲੋਕ ਰਾਤ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਜਾਗ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ ਘਬਰਾਹਟ ਜਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਣਾਅ ਕਾਰਨ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜੇਕਰ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਗੰਭੀਰ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰਾਤ ਨੂੰ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਜਾਗਣਾ ਕੋਈ ਮਾਮੂਲੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਆਤਮਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਖ਼ਤ ਲੋੜ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਮਾਮਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਮਿਆਂ ‘ਤੇ ਜਾਗਣ ਦੇ ਵੱਖੋ-ਵੱਖਰੇ ਅਰਥ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਰਾਤ ਨੂੰ ਕਿਸ ਸਮੇਂ ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਨੀਂਦ ਕਿਸ ਗੱਲ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

3 ਅਤੇ 5 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਨੀਂਦ ਹਰ ਰਾਤ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਅਣਜਾਣ ਸ਼ਕਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਹੋ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਨ ਨੂੰ ਵੀ ਖਤਰੇ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਅਣਜਾਣ ਸ਼ਕਤੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੈ ਜਾਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ।

1 ਤੋਂ 3 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ
ਜੇਕਰ ਰਾਤ ਨੂੰ 1 ਤੋਂ 3 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਅਚਾਨਕ ਅੱਖ ਖੁੱਲ੍ਹ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਗੁੱਸੇ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਠੰਡਾ ਪਾਣੀ ਪੀਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਜਿਹੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਹੱਥ-ਪੈਰ ਧੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਨੂੰ ਨਿਯਮਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਰਾਤ 2 ਅਤੇ 5 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਰਾਤ 2 ਤੋਂ 5 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਜਾਗਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਲੱਖ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੀਂਦ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ, ਤਾਂ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਉਸ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਜ਼ਰੂਰਤ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੋਚ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ, ਠੰਡੇ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਚਿਹਰਾ ਧੋਵੋ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮੰਤਰਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਨਿਯਮਤ ਕਰੋ. ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਓਗੇ ਸਗੋਂ ਚੰਗੀ ਨੀਂਦ ਵੀ ਲੈ ਸਕੋਗੇ।

ਰਾਤ 11 ਵਜੇ ਤੋਂ 1 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰਾਤ 11 ਵਜੇ ਤੋਂ 1 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਅਚਾਨਕ ਜਾਗ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਚਿੰਤਤ ਹੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭਟਕ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਜਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸੌਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਮਨ ਤੋਂ ਸਾਰੀਆਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਦਿਓ। ਇਹ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਗਾਲ ਬਲੈਡਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਸਵੇਰੇ 3 ਵਜੇ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ 3 ਵਜੇ ਦੇ ਆਸ-ਪਾਸ ਅਚਾਨਕ ਜਾਗਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਸ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਅਤੇ ਦੈਵੀ ਸ਼ਕਤੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜਾਗ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦੇਵਤੇ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ।

ਸਵੇਰੇ 3 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸਵੇਰੇ 5 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ
ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨੀਂਦ ਰਾਤ ਨੂੰ 3 ਤੋਂ 5 ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਖੁੱਲ੍ਹਦੀ ਹੈ, ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਅਣਜਾਣ ਸ਼ਕਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਸਵੇਰੇ 5 ਅਤੇ 7 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਵਿਘਨ
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਵੇਰੇ 5 ਤੋਂ 7 ਵਜੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਉੱਠਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਰੋਕ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਜਾਗਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਕਮਜ਼ੋਰ ਮੰਨੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *