ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 15 ਮਈ 2023, ਅੱਜ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਇੱਛਾ ਹੋਵੇਗੀ ਪੂਰੀ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗੀ। ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਿਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਸੰਪਰਕ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅੱਜ ਦੇ ਕੁੰਡਲੀ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣੋ ਪੰਡਿਤ ਰਾਕੇਸ਼ ਝਾਅ ਤੋਂ।

ਧਨ ਲਾਭ- ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਤੋਂ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗਾ। ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਨਚਾਹੇ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਕੱਪੜੇ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ। ਹਿੰਮਤ ਵਧੇਗੀ। ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਧਾਓ। ਬੈਂਕਿੰਗ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਲੈਣਗੇ। ਕੈਰੀਅਰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਤਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਟੈਲੇਂਟ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਅੱਗੇ ਰਹੇਗੀ। ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੱਡਾ ਸੋਚੇਗਾ

ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ- ਸਨੇਹੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਦਗਾਰ ਪਲ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਮਹਿਮਾਨ ਦੀ ਮਹਿਮਾਨ ਨਿਵਾਜ਼ੀ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਚਰਚਾ ਸੰਵਾਦ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਿਅਰ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਪਹਿਲਕਦਮੀ ਕਾਰਨ ਕਮਾਈ ਵਧੇਗੀ। ਟੈਕਸਟਾਈਲ ਅਤੇ ਘਰ ਨਿਰਮਾਣ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਮਾਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਅੱਜ ਉਧਾਰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਰਕਾਰੀ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਵਧਾਨੀ ਵੀ ਵਰਤਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਿਰ ਦਰਦ ਅਤੇ ਜ਼ੁਕਾਮ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਲਈ ਉਪਾਅ : ਸ਼ਨੀ ਚਾਲੀਸਾ ਜਾਂ ਸਤੋਤਰ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਚਿੱਟਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 7

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *