ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 14 ਮਈ 2023, 50 kg ਮਿਠਾਈ ਵੰਡਣੀ ਪਵੇਗੀ

ਮਹਾਨਤਾ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। ਸਾਥੀਆਂ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ। ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਲੋੜੀਂਦਾ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। ਮੀਟਿੰਗ ਦੀ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਸਮਾਂ ਦੇਣਗੇ। ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਟੀਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਟੀਚੇ ਬਣਾਓ. ਘਰ ਦੀ ਸਫਾਈ ਕਰੇਗਾ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਨਵੀਨਤਾ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇਗੀ। ਨਿਮਰਤਾ ਅਤੇ ਮਿੱਠਾ ਵਿਵਹਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿੱਖੇ ਸਬਕ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੇ ਜਾਣਗੇ। ਅਹਿਮ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਗੇ। ਹਰ ਕੋਈ ਵਧੀਆ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਨਾਲ ਜੁੜੋ. ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੈ।

ਧਨ ਲਾਭ — ਬਿਨਾਂ ਝਿਜਕ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਰਹੇਗਾ। ਨੀਤੀਗਤ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੇਗਾ। ਆਧੁਨਿਕ ਯਤਨਾਂ ਨੂੰ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰਫ਼ਤਾਰ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ। ਯੋਜਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਆਧੁਨਿਕਤਾ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵ ਦੇਣਗੇ। ਯਤਨਾਂ ਨੂੰ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਰੀਅਰ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਈ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੱਡਾ ਸੋਚਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਗਤੀ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ।

ਪਿਆਰ ਮਿੱਤਰਤਾ- ਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਸੁਹਾਵਣਾ ਸਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੰਟਰਵਿਊ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਮੌਕੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਨੰਦ ਦੇ ਪਲ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਸਭ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੇਗਾ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸੰਤੁਲਨ ਵਧੇਗਾ।

ਸਿਹਤ ਮਨੋਬਲ – ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਯਤਨ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਅਕਤੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨੋਬਲ ਵਿੱਚ ਜੋਸ਼ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਕਰੀਅਰ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਐਤਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗਾਹਕ ਜਾਂ ਵਪਾਰਕ ਪਾਰਟੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਆਦਿ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵਪਾਰਕ ਪਾਰਟੀ ਜਾਂ ਗਾਹਕ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਭੁਗਤਾਨ ਅਤੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਆਦਿ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਾਲਚ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਵਤਖੋਰੀ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੁਸੀਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਚਰਚਾ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਨਾਲ ਪੁਰਾਣੇ ਝਗੜੇ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਅੱਜ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈਣੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸਨੇਹੀਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਬਲੱਡ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਖੂਨ ਦਾ ਪੱਧਰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।

ਉਪਾਅ : ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਹਿਬਿਸਕਸ ਦੇ ਫੁੱਲ ਚੜ੍ਹਾਓ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *