ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 12 ਅਤੇ 13 ਮਈ 2023, ਘੋੜੇ ਤੋਂ ਵੀ ਤੇਜ਼ ਦੌੜੇਗੀ ਕਿਸਮਤ ਸਭ ਕੁਝ ਮਿਲੇਗਾ ਹੁਣ

ਕੰਮ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਯੋਜਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਸਮਾਰਟ ਦੇਰੀ ਨੀਤੀ ਅਪਣਾਓ। ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਹਾਲਾਤਾਂ ‘ਤੇ ਨਿਯੰਤਰਣ ਵਧਾਓ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਲਿਆਏਗੀ। ਬਜਟ ‘ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗਾ। ਨਿਆਂਇਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀਆਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਨਾ ਬਣੋ। ਵਿਰੋਧੀ ਪੱਖ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਖਰਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋਗੇ। ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ।

ਧਨ ਲਾਭ- ਕੰਮ ਸੁਧਰੇਗਾ। ਦੂਰ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਦਿਖਾਏਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਹਿਜ ਰਹੋਗੇ। ਲੁਭਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਦੁਆਰਾ ਪਰਤਾਏ ਨਾ ਜਾਓ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਫਲਤਾ ਆਮ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮੀ ਦਿਖਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਵਿੱਚ ਚੌਕਸੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਬਜਟ ‘ਤੇ ਫੋਕਸ ਵਧਾਓ। ਯੋਜਨਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ। ਵਪਾਰਕ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋਗੇ। ਧੋਖਾਧੜੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ।

ਪਿਆਰ, ਦੋਸਤੀ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਦੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ. ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਚਰਚਾ ਸੰਵਾਦ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ। ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੇਗਾ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਪਿਆਰਿਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ।

ਕਰੀਅਰ : ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਇਸ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਲੋਕ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਨਾਲ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਧਾਉਣ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਕਰਮਚਾਰੀ ਆਪੋ-ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਿਣਗੇ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ : ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਰਹੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨਾਲ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਿੱਠ ਦਰਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤਣਾਅ ਵਿਚ ਰਹੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਭਾਰੀ ਲਿਫਟਿੰਗ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੌੜਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਲਈ ਉਪਾਅ : ਸੰਕਟ ਮੋਚਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਲਾਲ ਫਲਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਉੱਤਰ-ਪੂਰਬ ਵੱਲ ਗਾਂ ਦੇ ਘਿਓ ਦਾ ਦੀਵਾ ਜਗਾਓ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਚਾਂਦੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ : 4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *