ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 11 ਅਤੇ 12 ਮਈ 2023 : ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਮਾਲਾਮਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹੋ ਤੁਸੀ ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ

ਆਰਥਿਕ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਨੀਤੀਗਤ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੇਗਾ। ਲੋੜੀਂਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਲਿਆ ਸਕੇਗੀ। ਮਿਲਣ ਵਿੱਚ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਗਲਤੀਆਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਸਿਸਟਮ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਨੈ ਵਿਵੇਕ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖੇਗਾ। ਕਾਹਲੀ ਤੇ ਕਾਹਲੀ ਨਾ ਦਿਖਾਓ। ਦਾਨ ਧਰਮ ਨੂੰ ਰੱਖੋ। ਨਿਮਰ ਰਹੋ. ਕਰਜ਼ੇ ਤੋਂ ਬਚਣਗੇ। ਮਿਹਨਤੀ ਹੋਣਗੇ।

ਧਨ ਲਾਭ – ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਾਲਿਸੀ ਨਿਯਮਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਮਾਮਲੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੀ ਸਪੱਸ਼ਟਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗੀ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਵਧੇਗਾ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਢਿੱਲ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਬਜਟ ‘ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਵਧਾਓ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਅਫਵਾਹਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਖਰਚ ਨਿਵੇਸ਼ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਤਿਕਥਨੀ ਤੋਂ ਬਚੇਗਾ। ਮਹਿੰਗੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ।

ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ – ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਸੁਚੇਤਤਾ ਵਧਾਓ। ਖਾਮੀਆਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰੋ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਧੀਰਜ ਦਿਖਾਓ। ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸਰਗਰਮੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇਣਗੇ। ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਨ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸਿਹਤ – ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਵਧਾਓ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੇ ਅਮਲ ਨੂੰ ਵਧਾਓ। ਰਹਿਣ ਸਹਿਣ ਆਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੋ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ।

ਕਰਿਅਰ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ, ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਆਮ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ, ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਪਹਿਲ ਰਹੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿਕਰੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਮਿਸ਼ਨ ਆਧਾਰਿਤ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੀਮਾ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨਗੇ। ਬੈਂਕਿੰਗ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਸੌਦੇ ਵਿੱਚ ਧੋਖਾਧੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਅੱਜ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬਾਹਰੀ ਵਿਅਕਤੀ ਕਾਰਨ ਮੱਤਭੇਦ ਵਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਾਹਰਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਘਰੇਲੂ ਸਮਾਨ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਛਾਤੀ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਿਲ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਦਵਾਈਆਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ।

ਉਪਾਅ : ਤਾਂਬੇ ਦੇ ਭਾਂਡੇ ‘ਤੇ ਕੁੰਬਰ ਯੰਤਰ ਜਾਂ ਸ਼੍ਰੀ ਯੰਤਰ ਲਿਖੋ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਸ ‘ਚ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਗੋਮਤੀ ਚੱਕਰ, ਗਾਂ, ਕੇਸਰ ਜਾਂ ਹਲਦੀ ਦਾ ਟੁਕੜਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਰੱਖੋ।ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਹਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਜੀ ਅਤੇ ਮਾਂ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ। ਕੇਲੇ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਇੱਕ ਦੀਵਾ ਰੱਖੋ. ਸੋਨੇ ਦੀਆਂ ਪੀਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਫਲਾਂ ਦਾ ਦਾਨ ਵਧਾਓ। ਨਿਮਰ ਬਣੋ

ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 23 3 4 5 ਅਤੇ 6

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਭੂਰਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *