ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ 11 ਤੋਂ 17 ਮਈ 2023 ਤੱਕ ਭੱਜਣਗਾ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਘੋੜਾ, ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ

ਜੇਕਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਮੀਟ ਅਤੇ ਮੱਛੀ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਸ ਹਫਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਬਾਹਰੋਂ ਖਾਣਾ ਮੰਗਵਾਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਘਰ ਦਾ ਬਣਿਆ ਖਾਣਾ ਖਾਓ ਅਤੇ ਖਾਣਾ ਪਚਣ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕਰੀਬ 30 ਮਿੰਟ ਸੈਰ ਕਰੋ।

ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋਣਗੇ:
ਇਸ ਹਫਤੇ, ਬਿਨਾਂ ਦੱਸੇ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਕਿਸੇ ਮਹਿਮਾਨ ਦਾ ਅਚਾਨਕ ਆਉਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਕੁਝ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਰਾਹੁਣਚਾਰੀ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ, ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵੱਖ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਉਹ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਵੀ ਵਧੇਗਾ, ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ:
ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅਧੀਨ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਲੈਣਗੇ। ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਵੀ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਹੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੋਮਾਂਸ ਵਧੇਗਾ:
ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਕਰ ਲਵ ਲਾਈਫ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਆਪਸੀ ਗਲਤਫਹਿਮੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਜੋ ਲੋਕ ਨਵੇਂ ਸਾਥੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਰੋਮਾਂਸ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵ-ਵਿਆਹੁਤਾ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਆਪਸੀ ਸਬੰਧ ਸੁਖਾਵੇਂ ਰਹਿਣਗੇ।

ਉਪਾਅ : ਨਿਯਮਿਤ ਰੂਪ ਨਾਲ ਲਿੰਗਾਸ਼ਟਕਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *