ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 10 ਅਤੇ 11 ਮਈ ਇਹ ਕੁੱਤਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸਵਰਗ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ, ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ

ਆਰਥਿਕ ਮੌਕੇ ਭਰਪੂਰ ਹੋਣਗੇ । ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ। ਸਾਖ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਾਧੇ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ. ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਜਿੱਤਾਂਗੇ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਮੁਕਾਬਲਾ ਵਧਾਓ। ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਕਾਰਗਰ ਰਹੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਰਫ਼ਤਾਰ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਮਲੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਗੇ। ਪੈਂਡਿੰਗ ਕੰਮਾਂ ‘ਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਉਦਯੋਗਿਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਸ਼ਿੰਗਾਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ। ਸੰਚਾਰ ਕਾਇਮ ਰੱਖੇਗਾ।

ਧਨ ਲਾਭ – ਆਰਥਿਕ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਧੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਸੌਦੇ ਸਮਝੌਤੇ ਬਣ ਜਾਣਗੇ। ਮਨਚਾਹੀ ਸਫਲਤਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਰਹੇਗਾ। ਲਾਭ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਟੀਚੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਹਰ ਪਾਸੇ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਹਨ। ਰੁਟੀਨ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰੀਨ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜਿੱਤਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ। ਸਾਥੀ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੋਣਗੇ। ਲਾਭ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ।

ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ – ਗੱਲ ਨੂੰ ਸਪੱਸ਼ਟ ਅਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਰੱਖੋਗੇ। ਪਿਆਰ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗਾ। ਇੱਜ਼ਤ ਕਾਇਮ ਰਹੇਗੀ। ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਆਵੇਗੀ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗੰਭੀਰ ਰਹੋਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹਿ ਸਕਣਗੇ। ਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਕਰਸ਼ਕ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦੇਵੇਗਾ।

ਕਰਿਅਰ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ, ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ, ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਸਥਿਤੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲਕਦਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਚੰਗੀ ਵਿਕਰੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੈਡੀਕਲ ਸਟੋਰ ਅਤੇ ਦਵਾਈਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵੀ ਅੱਜ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਦਬਾਅ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਗੇ, ਪਰ ਲਾਭ ਸੰਤੋਸ਼ਜਨਕ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਪੱਧਰ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੇ ਮੂਡ ਨੂੰ ਸਮਝ ਕੇ ਵਿਹਾਰ ਕਰਨਗੇ। ਬੱਚੇ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਚਿੰਤਾ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਛੋਟੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿਹਤ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਸਵਾਦਿਸ਼ਟ ਭੋਜਨ ਦਾ ਵੀ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਕੁਝ ਲੋਕ ਵਾਯੂ ਵਿਕਾਰ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਝਿਜਕ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਕਰਸ਼ਕ ਆਫਰ ਮਿਲਣਗੇ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਸਿਹਤ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਦੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਏਗਾ। ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗੀ। ਉਤਸ਼ਾਹ ਮਨੋਬਲ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਉਪਾਅ : ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚ ਸੁੱਖ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਘਾਹ ਖਿਲਾਓ। ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਗਣੇਸ਼ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ। ਓਮ ਗਣ ਗਣਪਤਯੇ ਨਮਹ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਦਾਨ ਕਰੋ ਅਤੇ ਹਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ. ਵੱਡਾ ਸੋਚੋ.

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *