ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 8 ਅਤੇ 9 ਮਈ 2023, ਹੁਣ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਚਾਂਦੀ ਹੀ ਚਾਂਦੀ ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ

ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਪੱਸ਼ਟਤਾ ਰੱਖੋਗੇ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਗੱਲ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਲਾਹੇਵੰਦ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਿਹਤਮੰਦ ਮੁਕਾਬਲਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗਾ। ਹਮਰੁਤਬਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਸ਼ਾਸਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਟੀਚੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਨਚਾਹੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕੇਗਾ। ਧੀਰਜ ਧਰਮ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖੇਗਾ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਹਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨਗੇ। ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਦੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਏਗਾ।

ਧਨ ਲਾਭ – ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿਭਾਓਗੇ। ਨਿਮਰਤਾ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਉਣਗੇ। ਲਾਭਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਧਣਗੀਆਂ। ਪਰਤਾਵੇ ਨਾ ਕਰੋ। ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਨੂੰ ਬਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰਾਂ ਨਾਲ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਦਯੋਗ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰਫਤਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਸਮਾਨਤਾ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗਾ। ਹਰ ਕੋਈ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰੇਗਾ।

ਪ੍ਰੇਮ ਦੋਸਤੀ- ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨਗੇ। ਵਾਅਦਾ ਨਿਭਾਏਗਾ। ਸੁੱਖ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੌਖ ਵਧੇਗੀ। ਆਪਸੀ ਮੱਤਭੇਦ ਦੂਰ ਕਰਨਗੇ। ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਹਿੱਤਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੇਗਾ। ਸਨੇਹੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਜੀਵੇਗਾ. ਸੰਤੁਲਿਤ ਵਿਵਹਾਰ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਨਿੱਜਤਾ ਦਾ ਆਦਰ ਕਰੇਗਾ। ਗੱਲਬਾਤ ਸੰਵਾਦ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕਰਿਅਰ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ, ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹਫਤੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਦਿਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਸਥਿਤੀ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਬਾਹਰੀ ਅਤੇ ਦੂਰ-ਦੁਰਾਡੇ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ ਬਾਰੇ ਗੱਲਬਾਤ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੇ ਤਹਿਤ ਆਉਣਾ ਅਤੇ ਜਾਣਾ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਜਾਰੀ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ, ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਹੋਰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਨਗੇ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਮੱਧਮ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਕਲੇਸ਼ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੋਈ ਤਿੱਖੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ, ਜਿਸ ਲਈ ਉਹ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਵੀ ਕਰਨਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਆਮਦ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿਹਤ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੀਮਾਰੀ ਕਾਰਨ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਵੇਰ ਦੀ ਸੈਰ ਲਈ ਜਾਓ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ਵੀ ਕਰੋ।

ਉਪਾਅ: ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਵਰਤ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ‘ਤੇ ਦੁੱਧ, ਪਾਣੀ, ਦਹੀਂ, ਬੇਲ ਪੱਤਰ, ਅਕਸ਼ਤ, ਧਤੂਰਾ, ਗੰਗਾਜਲ ਆਦਿ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਸ਼ਿਵ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *