ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 6 ਅਤੇ 7 ਮਈ, ਵਧਾਈ ਹੋਵੇ 2 ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣਗੀਆਂ ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ

ਕਰੀਅਰ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ, ਵਪਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਾਹਕਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲਕਦਮੀ ਕਾਰਨ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਰੁਝਾਨ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕੰਮ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਕਰਿਆਨੇ ਅਤੇ ਕਰਿਆਨੇ ਆਦਿ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਵਪਾਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਵਿਕਰੀ ਵੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਰਕਾਰੀ ਅਦਾਰੇ ਤੋਂ ਦੂਰਗਾਮੀ ਲਾਭਾਂ ਦਾ ਪਿਛੋਕੜ ਵੀ ਅੱਜ ਸਿਰਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਅੱਜ ਦਫਤਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣਗੇ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ, ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਾਸੇ-ਮਜ਼ਾਕ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੁਝ ਨਾ ਕੁਝ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਨਾਲ ਸਮਾਜਿਕ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨ ਲਾਭ – ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਹਾਲਾਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸੁਧਰਨਗੇ। ਸਬੰਧਤ ਬਕਾਇਆ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰਫ਼ਤਾਰ ਜਾਰੀ ਰੱਖੇਗੀ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਵਧੇਗੀ। ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲਵੇਗੀ। ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਿਨਾਰੇ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਲਿਆਏਗੀ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਰੱਖੋਗੇ। ਮਤੇ ਪੂਰੇ ਕਰਨਗੇ।

ਪ੍ਰੇਮ ਦੋਸਤੀ – ਮਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਸੁਧਰੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਪੀਡ ਆਵੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਇਮ ਰਹੇਗਾ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਯਤਨ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਹੋਣਗੇ। ਨਿੱਜੀ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਵਧੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਹਮਰੁਤਬਾ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਾਡੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰੇਗਾ। ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਾਂਗੇ।

ਸਹਿਤ : ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਕੰਮ ਕਾਰਨ ਸਰੀਰਕ ਥਕਾਵਟ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਆਰਾਮ ਕਰਨਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਸਵੇਰੇ ਸਾਹ ਆਧਾਰਿਤ ਯੋਗਾ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦਿਅਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਆਕਰਸ਼ਕ ਰਹੇਗੀ। ਟੀਚੇ ‘ਤੇ ਫੋਕਸ ਰੱਖੇਗਾ। ਕਮਾਈ ਵਧੇਗੀ। ਚਰਚਾ ਸੰਵਾਦ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਹੋਵੇਗਾ।

ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ: 5 6 7 8
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ: ਬੇਜ

ਉਪਾਅ : ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋ। ਤੇਲ ਅਤੇ ਤੇਲ ਬੀਜ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਓ। ਸ਼ਨੀ ਦੋਸ਼ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕਟੋਰੀ ਵਿੱਚ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਿੱਕਾ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਦੇਖੋ। ਫਿਰ ਇਸ ਨੂੰ ਕਟੋਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਤੇਲ ਮੰਗਣ ਵਾਲੇ ਕੋਲ ਜਾਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਰੱਖ ਦਿਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *