ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 3, 4 ਮਈ 2023 ਸੋਨੇ ਦੇ ਰੱਥ ਤੇ ਘੁੰਮੋਗੇ ਹੁਣ ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕ ਔਰਤ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿਚ ਹੈ

ਬਕਾਇਆ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਸੰਕੇਤਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪ੍ਰਬੰਧ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨੇਕਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗਾ। ਮੁਨਾਫੇ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਲੋੜੀਂਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੋ। ਚਲਾਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੇਠ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਆਪਸੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ। ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋਗੇ। ਨੀਤੀਗਤ ਨਿਯਮਾਂ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਜਾਗਰੂਕਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿਓ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈਂਦੇ ਰਹੋਗੇ। ਅਚਨਚੇਤ ਘਟਨਾਵਾਂ ਰਹਿ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਧਨ ਲਾਭ- ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅਚਨਚੇਤ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਯਤਨਾਂ ਨੂੰ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰੱਖੋਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਰਹੋਗੇ। ਕੰਮਕਾਜ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਹੀ ਰਹੇਗਾ। ਲਾਭ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਰੁਟੀਨ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਏਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਅਜਨਬੀਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਸਿਸਟਮ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰੋ। ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਭ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲੋ।

ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ – ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਗਮੀ ਦੀ ਸਾਂਝ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋਗੇ। ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਧੀਰਜ ਧਰਮ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਚਰਚਾ ਸੰਵਾਦ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣਗੇ। ਮਨ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨੇਕਤਾ ਦਿਖਾਓਗੇ। ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕਰੀਅਰ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ, ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸਮੇਂ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲਕਦਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਰਫਤਾਰ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਫੰਡ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਅਤੇ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਆਦਿ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਬਾਅ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣੇਗੀ, ਦਿਨ ਭਰ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦੀ ਭਰਤੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਹੁੰਦਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਵਿਆਹੁਤਾ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪਿਆਰ ਭਰੇ ਝਗੜੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਚੁੱਪ ਰਹਿਣਾ ਅਕਲਮੰਦੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਅਤੇ ਸਲਾਹ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਗਲਤ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਬਿਤਾਓਗੇ ਤਾਂ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿਹਤ: ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਬਜ਼ ਅਤੇ ਪੇਟ ਦੀਆਂ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਨਿਯਮਤ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ ਨੂੰ ਖਰਾਬ ਨਾ ਕਰੋ।

ਉਪਾਅ: ਆਪਣੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਗਣੇਸ਼ ਨੂੰ ਸੱਤ ਬੁੱਧਵਾਰ ਤੱਕ ਮੂੰਗੀ ਦੇ ਲੱਡੂ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿਚ ਬੁਧ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 7

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *