29 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ 7 ਮਈ 2023, ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ 5 ਦਿਨ ਬਾਅਦ ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ

ਕੁੰਭ–ਅੱਜ ਦੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ,ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਿਨ ਭਰ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਿਮਾਰ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਸ ਲਈ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਹੈ।ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਬਰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਤਭੇਦ ਨਾ ਹੋਵੇ।ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ।ਨਵੀਂ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਵੀ ਕੋਈ ਖਾਸ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ।ਸਰਕਾਰ ਵਿਰੋਧੀ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਹੀ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।

ਘਰ ਤੋਂ ਔਨਲਾਈਨ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੋੜੀਂਦੇ ਲਾਭ ਮਿਲਣਗੇ।ਘਰ,ਦੁਕਾਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾ ਕੱਲ ਪੂਰੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਵੀ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹੋ।ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ।ਭੈਣ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਕੱਲ੍ਹ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲੀਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਣਗੇ,ਸਾਰੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਆਉਂਦੇ-ਜਾਂਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਥੋੜੇ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋ, ਲੰਬੇ ਸਫ਼ਰ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਮੁੱਦੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅੱਜ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।ਅੱਜ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਫਾਲਤੂਤਾ ‘ਤੇ ਭਾਸ਼ਣ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰੇਲੂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ ਜੋ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਲਟਕ ਰਹੇ ਹਨ।ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੋਈ ਵੀ ਵਾਅਦਾ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੋਗੇ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋਵੇਗਾ।

ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦੇਣਾ ਭੁੱਲ ਜਾਂਦੇ ਹੋ।ਪਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿ ਕੇ ਆਪਣੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢ ਸਕੋਗੇ। ਕੋਈ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਵੇ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਬੀ ਲੋਕ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਗੇ। ਉਪਾਅ- ਕਿਸੇ ਸੰਤ ਜਾਂ ਅਪਾਹਜ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਬਿਸਤਰਾ ਦਾਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ -ਅੱਜ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਖਰਚੇ ਵੀ ਵਧਣਗੇ। ਵਾਹਨ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਸੱਟ ਵੀ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਵਾਧੂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਗਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ।ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤਣਾਅ ਦਾ ਕਾਰਨ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਹਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਬੇਲੋੜੇ ਨੁਕਸਾਨ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸਹੀ ਸਲਾਹ ਲੈਣ ਤੋਂ ਝਿਜਕੋ ਨਾ। ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *