ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 23 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023, ਅੱਜ ਨਹੀਂ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਫਿਰ ਪਛਤਾਓਗੇ

ਵੱਡਾ ਸੋਚਦੇ ਰਹੋ । ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਅਹਿਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨਗੇ। ਚਰਚਾ ਸੰਵਾਦ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਹੂਲਤਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਹਿਣਸ਼ੀਲਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਜ਼ਿੱਦ ਅਤੇ ਹੰਕਾਰ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਸਮਾਰਟ ਵਰਕਿੰਗ ਨੂੰ ਵਧਾਓ। ਸਲਾਹ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੰਗਦਿਲੀ ਅਤੇ ਸਵਾਰਥ ਨੂੰ ਤਿਆਗ ਦੇਣਗੇ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਸਰਗਰਮੀ ਦਿਖਾਏਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਆਰਥਿਕ ਮੁਨਾਫਾ ਕਿਨਾਰੇ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ। ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਰਹੋ.

ਧਨ ਲਾਭ – ਟੀਚਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਚਲਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਨੀਤੀਗਤ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਬਣਾਏ ਜਾਣਗੇ। ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਗੇ। ਕਰੀਅਰ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ। ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਦੇ ਕੰਮ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮ ਦੀ ਗਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਉੱਦਮੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਪਿਆਰ ਦੋਸਤੀ- ਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁਹਾਵਣੇ ਹੈਰਾਨੀ ਨਾਲ ਭਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੋਲ-ਚਾਲ ‘ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਵਧੇਗਾ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸੰਤੁਲਨ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਵਧੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਭਤਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਮਰਤਾ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੋ। ਦੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੀਟਿੰਗ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਅਤੇ ਮਹਿਮਾਨਨਿਵਾਜ਼ੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੇਗੀ। ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਧੀਰਜ ਵਧਾਓ।

ਕਰੀਅਰ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਐਤਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਭੀੜ-ਭੜੱਕੇ ਕਾਰਨ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਭੀੜ ਰਹੇਗੀ। ਇੱਕ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਪਾਰਕ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਯੋਗਸ਼ਾਲਾਵਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਵਧੇਰੇ ਦਬਾਅ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਭਾਰੀ ਰਫਤਾਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕਰਮਚਾਰੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭੱਜਣਗੇ ਅਤੇ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨਗੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕ ਅੱਜ ਦਫਤਰ ‘ਚ ਛੁੱਟੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚ ਝਗੜਾ ਆਦਿ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਘਰ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ।

ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਪੈਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਿਨ ਭਰ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਕੇ ਸਰੀਰਕ ਆਰਾਮ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਉਪਾਅ : ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਤਾਂਬੇ ਦੇ ਭਾਂਡੇ ਵਿਚ ਚੌਲ, ਲਾਲ ਮਿਰਚ ਅਤੇ ਲਾਲ ਰੰਗ ਦੇ ਫੁੱਲਾਂ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਵਿਚ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸੂਰਜ ਦੇਵਤਾ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਹਰਾ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *