ਸ਼ਿਵ ਜੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਅੱਜ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ ਦਿਨ, ਮਿਲੇਗੀ ਕਾਮਯਾਬੀ

ਮੇਸ਼ :
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਲਦਾਇਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮਾਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲਵ ਲਾਈਫ ਜੀਅ ਰਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਸੈਰ ਕਰਨ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਜੇਬ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਈਰਖਾ ਕਰਨਗੇ, ਪਰ ਉਹ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਲੜ ਕੇ ਹੀ ਤਬਾਹ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਵਪਾਰ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ :
ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕੁੜੱਤਣ ਨੂੰ ਮਿਠਾਸ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕਲਾ ਸਿੱਖ ਲੈਣ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੀਮ ਦਾ ਲਾਭ ਵੀ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ, ਜਿਸਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈ ਕੇ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਓਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਹੇ ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਰਾਰ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ :
ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸਮਝੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋਗੇ, ਪਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਸਿਆਸਤ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਇੱਕ ਪਾਰਟੀ ਛੱਡ ਕੇ ਦੂਜੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਵੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਮਨਾ ਕਰੇ ਤਾਂ ਨਾ ਕਰੋ ਕਿਉਂਕਿ ਕਈ ਵਾਰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਮੰਨਣਾ ਹੀ ਚੰਗਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ :
ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਮੀਟ-ਸ਼ਰਾਬ ਦੇ ਆਦੀ ਹਨ, ਉਹ ਅੱਜ ਵੀ ਇਸ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਥੋੜਾ ਘੱਟ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਵਧੇਗੀ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ :
ਪਿਆਰ ਭਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਜੀ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਦਿਖਾ ਕੇ ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਸਕੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਕੁਝ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੰਨਿਆ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਬੋਲਣ ਦੀ ਜੋ ਕਲਾ ਹੈ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲਗਾ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਲਾਭ ਕਮਾ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਘਰ ਦਾਵਤ ਲਈ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸਿਓਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ।

ਤੁਲਾ :
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖਰਚਿਆਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੇ ਲਾਭ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਵਿਵਾਦ ਅੱਜ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਇਕੱਲੇ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੁਝ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨੌਕਰੀ ‘ਤੇ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ :
ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪੈਸਾ ਇਕੱਠਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਮਿੱਠੀ ਬੋਲੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਸਕੋਗੇ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਬੱਚੇ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਕੁਝ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਗੁਪਤ ਧਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਚੁੱਪ ਰਹਿਣਾ ਹੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਧਨੁ :
ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮੁਸ਼ਕਲ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਭਰਾਵਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਅਜਿਹਾ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਕੌੜੇ ਬੋਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ :
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਔਖਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਬਰ ਰੱਖਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਕੰਮ ਵੀ ਪੂਰੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਕਿਸੇ ਮਨੋਕਾਮਨਾ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮੰਗ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।

ਕੁੰਭ :
ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰੋਗੇ। ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਲਾਹ ‘ਚ ਆ ਕੇ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਮਜ਼ੋਰ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਨਾਲ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੀ ਦੇਣਦਾਰੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜ ਸੇਵਾ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਪਵੇਗਾ।

ਮੀਨ :
ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਨ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਰਨ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਉਹ ਵਧੇਰੇ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਮਿੱਠੀ-ਮਿੱਠੀ ਗੱਲ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰਵਾ ਸਕੋਗੇ, ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਔਨਲਾਈਨ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਵੀ ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਸੂਚਨਾ ਨਹੀਂ ਸੁਣਨਗੇ। ਬੱਚੇ ਦਾ ਪੱਖ। ਮਿਲੇਗਾ ਜੇਕਰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਦੋਹਾਂ ਪੱਖਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਹੀ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਬੋਲਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *