ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ, ਇਸ ਦਿਨ ਜਨਮ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਬੱਚੇ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਖੁਸ਼ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ

ਜੋਤਿਸ਼ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਵਿਗਿਆਨ ਹੈ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਕੇ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਬਾਰੇ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪਤਾ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਨਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਜਨਮ ਕਿਸੇ ਦਿਨ, ਕਿਸ ਮਹੀਨੇ ਅਤੇ ਕਿਸ ਸਮੇਂ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਸ ਦਿਨ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਜਨਮ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਸ ਦਿਨ ਮੌਜੂਦ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਗੁਣ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਰੀਕਾਂ ਤੋਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪਤਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਬਣਨ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਤੋਂ ਹੀ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਅਤੇ ਦਸ਼ਾ ਜਾਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਦਿਨਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਅਤੇ ਸੁਭਾਅ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸੋਮਵਾਰ :
ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਲੋਕ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਹੱਸਮੁੱਖ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕਲਾ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨ ਵੀ ਹਨ।

ਮੰਗਲਵਾਰ :
ਮੰਗਲ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮੇਸ਼ ਜਾਂ ਸਕਾਰਪੀਓ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਊਰਜਾ ਕੋਡੀਕਰਣ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਹ ਸਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਸਹੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਟੀਮ ਲੀਡਰ ਵੀ ਬਣਦੇ ਹਨ।

ਬੁੱਧਵਾਰ :
ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਜਨਮ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੰਨਿਆ ਜਾਂ ਮਿਥੁਨ ਹੈ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਜਨਮੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਸ ਦੀ ਬੋਲੀ ਮਿੱਠੀ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਜਨਮੇ ਲੋਕ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਵੀਰਵਾਰ :
ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਧਨੁ ਜਾਂ ਮੀਨ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜਨਮ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਗੁਰੂ ਜੂਪੀਟਰ ਹੈ। ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਜਨਮ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ।

ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ :
ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਜਨਮ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਦਿੱਖ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਰੱਖਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ‘ਚ ਪਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀਵਾਰ :
ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਜਾਂ ਕੁੰਭ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਆਪਣੀਆਂ ਸ਼ਰਤਾਂ ‘ਤੇ ਜਿਉਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਕਿਸੇ ਦੁਆਰਾ ਰੋਕਿਆ ਜਾਣਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਪੂਰੀ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਐਤਵਾਰ :
ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਜਨਮੇ ਲੋਕ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਲੀਓ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਦਲੇਰ ਅਤੇ ਨਿਡਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਉਸਦੀ ਸੋਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਘੁੰਮਣ-ਫਿਰਨ ਦੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *