ਕੁੰਭ ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਆਰਥਿਕ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 21 ਅਗਸਤ ਤੋਂ 27 ਅਗਸਤ 2023 : 2 ਜਗਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਸੁਖਦ ਸਮਾਂ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸੁਨਹਿਰੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੁਝ ਠੋਸ ਫੈਸਲੇ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਇਸ ਹਫਤੇ ਲਏ ਗਏ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦੌਰਿਆਂ ਦੇ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਸਿਹਤ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਦੁੱਖ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲਵ ਲਾਈਫ ‘ਚ ਉਲਝਣਾਂ ਨੂੰ ਗੱਲਬਾਤ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰੋ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਖੱਟੇ-ਮਿੱਠੇ ਅਨੁਭਵ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਵਾਅਦੇ ਇਸ ਹਫਤੇ ਪੂਰੇ ਹੁੰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਪਰ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾਉਣਗੇ।

ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੁਹਾਵਣਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।ਇਸ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਲਈ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਿਰਭਰ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਪੈ ਜਾਓਗੇ।

ਕਰੀਅਰ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਹਰ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਪਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣਗੇ।

ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ: 22, 23, 24

ਉਪਾਅ- ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਅਪਾਹਜ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਾਨ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *