ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 26-08-2023 : ਤੁਹਾਡੀ 3 ਇਛਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ

ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ : ਤੁਹਾਡੀ 3 ਇਛਾਵਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ

ਆਕਰਸ਼ਕ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ . ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬਖੂਬੀ ਨਿਭਾਏੰਗੇ . ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਅਤੇ ਵਿਸਥਾਰ ਵਾਧੇ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ . ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਦਾ ਲੈਣਾ ਦੇਨਾ ਰਹੇਗਾ . ਫੋਕਸ ਬਣਾਏ ਰਹੋਗੇ . ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆਵਾਂ . ਜੱਦੀ ਕਾਰੀਆਂ ਬਣਨਗੇ . ਵਿਵਿਧ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਬੜਾਏੰਗੇ . ਸਹਜਤਾ ਵਲੋਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ . ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਰਹਾਂਗੇ . ਜੋਖਮ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇਗੀ . ਪਦ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਨੂੰ ਜੋਰ ਮਿਲੇਗਾ . ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ . ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਪਾਣਗੇ . ਯੋਜਨਾਗਤ ਲਕਸ਼ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ .

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਕਰਿਅਰ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ , ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਦਿਨ ਕਰਿਅਰ ਅਤੇ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ । ਕੰਮ ਧੰਧੇ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਧਾਰਣ ਵਿਕਰੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਨਿਕਲਦੇ ਰਹਾਂਗੇ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਿਰਾਨਾ ਅਤੇ ਆੜਾ ਦੇ ਦੁਕਾਨਦਾਰਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਠੀਕ – ਠਾਕ ਚੱਲੇਗੀ । ਧਾਤੁ ਅਤੇ ਲੋਹੇ ਦੇ ਸੇਕਟਰ ਵਿੱਚ ਸਧਾਰਣ ਰਫ਼ਤਾਰ ਵਲੋਂ ਵਪਾਰ ਹੁੰਦਾ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ । ਕਿਸੇ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਖਰੀਦ – ਫਰੋਖਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਉਸਦੇ ਪੂਰਵ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਸਾਰੇ ਵੈਧਾਨਿਕ ਪਹਿਲੂਆਂ ਉੱਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਵਲੋਂ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਲਵੇਂ । ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕ ਅੱਜ ਹੋਰ ਰੋਜਗਾਰ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰਣਗੇ ।

ਧਨਲਾਭ – ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਕ ਫ਼ੀਸਦੀ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ . ਚਹੁੰਓਰ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ . ਪਦ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ . ਵਾਣਿਜਿਕ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਮਰਥਨ ਪਾਣਗੇ . ਵਿਵਸਥਾ ਉੱਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦੇਵਾਂਗੇ . ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਸੰਵਾਰ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ . ਲਕਸ਼ ਸਪੱਸ਼ਟ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਨਿਸੰਕੋਚ ਅੱਗੇ ਵੱਧਦੇ ਰਹਾਂਗੇ . ਸਰਗਰਮੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਮਾਹੌਲ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ . ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਤੇਜੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਮਾਨ ਸਾਥੀ ਰਹਾਂਗੇ . ਵਚਨ ਨਿਭਾਏੰਗੇ . ਸਬਰ ਵਧੇਗਾ . ਸਾਰੇ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਰਹੇਗਾ .

ਪ੍ਰੇਮ ਦੋਸਤੀ – ਗੱਲ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਲੋਂ ਕਹਿ ਪਾਣਗੇ . ਭੇਂਟਵਾਰਤਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵਧਣਗੇ . ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ . ਰਿਸ਼ਤੇ ਸੰਵਰੇਂਗੇ . ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਸੌੱਖਰਹੇਗਾ . ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਣਗੇ . ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਭੇਂਟ ਹੋਵੇਗੀ . ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਭਰੇ ਰਹਾਂਗੇ . ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਬਣਨਗੇ . ਸਬੰਧੀ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਰੱਖਾਂਗੇ . ਸਹਿਯੋਗ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ .

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਕਈ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਵਲੋਂ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਵਜਨੋਂ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਅਤੇ ਪਾਰਿਵਾਰਿਕ ਮੰਗਲ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ । ਸਾਇੰਕਾਲ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨਾਂ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰਸੰਗ ਬਣੇਗਾ ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਸਿਹਤ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਬਲਡ ਪ੍ਰੇਸ਼ਰ ਸਬੰਧੀ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕ੍ਰੋਧ ਨੂੰ ਨਿਅੰਤਰਿਤ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਨੇਮੀ ਦਵਾਈ ਸਬੰਧੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ । ਸ਼ੈਲੀ ਆਕਰਸ਼ਕ ਰਹੇਗੀ . ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣਗੇ . ‍ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ . ਕਾਰਿਆਕਸ਼ਮਤਾ ਸੰਵਰੇਗੀ . ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਰਹੇਗਾ . ਸਮਤਾ ਸੰਤੁਲਨ ਬੜਾਏੰਗੇ . ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ .

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਉਪਾਅ : ਸੋਮਵਾਰ ਦਾ ਵਰਤ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਉੱਤੇ ਅਕਸ਼ਤ , ਬੇਲ ਪੱਤਰ , ਗੰਗਾਜਲ , ਦੁੱਧ , ਫਲ ਆਦਿ ਚੀਜਾਂ ਅਰਪਿਤ ਕਰੋ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਦਾਨ ਕਰੋ । ਸ਼ਿਵ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਵੰਦਨਾ ਕਰੋ . ਓਂਕਾਰ ਨਮ: ਸ਼ਿਵਾਏ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ . ਬੜੱਪਣ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲਵੇਂ . ਮਦਦ ਵਧਾਓ .

ਸ਼ੁਭ ਰੰਗ – ਹਰਾ
ਸ਼ੁਭ ਅੰਕ – 4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *