ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ 07 ਤੋਂ 13 ਤੱਕ ਕੀ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਇਹ ਸੁਣ ਕੇ ਹੰਝੂ ਰੋਕ ਨਹੀਂ ਸਕਣਗੇ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਫਿੱਟ ਰੱਖਣ ਲਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਇਸ ਵਾਰ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਿਹਤਮੰਦ ਰੱਖ ਸਕੋਗੇ।

ਚੰਦਰਮਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦੂਜੇ ਘਰ ‘ਚ ਗੁਰੂ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸੁਵਿਧਾ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਵੱਡਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ‘ਚ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਖਰਚਣ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਹੀਂ ਸੋਚੋਗੇ।

ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ:
ਸਮਾਜਿਕ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਦੇ ਕਈ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਮੌਕਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਥੋਂ ਨਾ ਜਾਣ ਦਿਓ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਲਈ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿਣਗੇ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਕ ਕਦਮ ਅੱਗੇ ਰਹਿ ਕੇ ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾਉਂਦੇ ਰਹੋਗੇ।

ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:
ਇਸ ਪੂਰੇ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸ਼ੁਭ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਅੰਕ ਮਿਲਣਗੇ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਲੋੜ ਪੈਣ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਲਓ।

ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਕਾਸ ਦੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਜਾਂ ਤਰੱਕੀਆਂ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਆਪਣੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿੱਤੀ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦਿਓ ਅਤੇ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਉਪਾਅ: ਰੋਜ਼ਾਨਾ 27 ਵਾਰ “ਓਮ ਹਨੁਮਤੇ ਨਮਹ” ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *