ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਔਰਤਾਂ ਕਿਵੇਂ ਦੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਸ਼ਖਸੀਅਤ, ਗੁਣ, ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਸਭਤੋਂ ਸਪੱਸ਼ਟ ਅਗਵਾਈ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਤੁਸੀ ਕਦੇ ਮਿਲੇ ਹੋਵੋਗੇ । ਪਰ ਇਹ ਕਿੰਨੀ ਅਜੀਬ ਗੱਲ ਹੋਵੇਗੀ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਇਹ ਕਹੀਏ ਕਿ ਕੁੰਭ ਔਰਤਾਂ ਇਸ ਸਿਧਾਂਤ ਦਾ ਖੰਡਨ ਜਾਂ ਵਿਰੋਧ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ? ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨ ਯੋਗ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ। ਕੁੰਭ ਔਰਤਾਂ ਉਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀਆਂ ਜਿਵੇਂ ਕੁੰਭ ਪੁਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਇਸਲਈ , ਇਹ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਿਕਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਜਾਣਨੇ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ ਜੋ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੁੱਝ ਖਾਮੀਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਬੰਨ੍ਹ ਦੇਵੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਔਰਤਾਂ ਉਂਮੀਦ ਤੋਂ ਪਰੇ ਅਤੇ ਅਨਪ੍ਰੇਡਿਕਟੇਬਲ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ :
ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ ਜੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਭਤੋਂ ਵੱਖ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ , ਇਹ ਉਹੀ ਚੀਜ ਹੈ ਜੋ ਇਸ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਹਾੜਾਂ ਉੱਤੇ ਚੜ੍ਹਿਆ ਵੀ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕੁੰਭ ਦੀਆਂ ਮਹਿਲਾਵਾਂ , ਅਜਿਹੀ ਪਹੇਲੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੋਤੀਸ਼ ਸਭਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮੰਣਦੇ ਅਤੇ ਪਸੰਦ ਹਨ । ਕੋਈ ਕੰਮ ਜਿਨੂੰ ਇਹ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਕਰਦੀਆਂ ਹੈ , ਉਹੀ ਕੰਮ ਅਗਲੇ ਹੀ ਮਿੰਟ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਾਗਲ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਇਸਲਈ , ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਸਾਹਸਿਕ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋ , ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਇਸ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ । ਲੇਕਿਨ ਇੱਥੇ ਕੁੱਝ ਜਰੁਰੀ ਗੱਲਾਂ ਹਨ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਦੇਖੋ..

ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਲੇਕਿਨ ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੋਟਿਸ ਜਰੂਰ ਕਰੋਗੇ । ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੋਟਿਸ ਕਰਦੇ ਹੋ , ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਅਤੇ ਜਾਣਨੇ ਦੀ ਇੱਕ ਅਨਕਹੀ ਇੱਛਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤਲਾਸ਼ਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਤਾਂ ਇਹੋਾਂ ਦੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦੀ ਗਹਿਰਾਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਤਰਫ ਝੁਕਾਏੰਗੇ । ਅਤੇ ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਜਾਨ ਪਾਏ , ਤੁਸੀ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਚੁੱਕੇ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਕੁੰਭ ਔਰਤਾਂ ਜਾਣਦੀਆਂ ਹਨ ਬੇਹੱਦ ਹੋਣਾ ਅਤੇ ਨੋ ਬਾਉਂਡਸ :
ਇਹ ਮਹਿਲਾਵਾਂ , ਉਹ ਦੇਵੀਆਂ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂਦੀ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਵਾਰ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਚੱਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਕਿੰਨੀ ਬੇਸਮਝ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਵਾਸਤਵ ਵਿੱਚ , ਇਹ ਕੁੱਝ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਅਕਾਊ ਵੀ । ਇਹ ਊਰਜਾ ਵਲੋਂ ਭਰੀ ਗੁੱਡੀ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੰਡਿਆ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਇਹ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਮੈਗਨੇਟ ਹਨ ਜੋ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਅਤੇ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ । ਇਹ ਇੰਨੀ ਕਲਪਨਾਸ਼ੀਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਲੱਖਾਂ ਕਹਾਨੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹੋ ਬੋਲਣ ਲਈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਇੱਕ ਸ਼ੇਰ ਵਰਗਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ :
ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਮਿਲੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਚੱਲ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਅਸੀ ਵਾਸਤਵ ਵਿੱਚ ਕਿਸ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਹਾਂ , ਇਹ ਉਂਮੀਦ ਵਲੋਂ ਪਰੇ ਹਨ । ਹਾਂ , ਇਹ ਆਵੇਗੀ ਵੀ ਹਨ । ਲੇਕਿਨ , ਇੱਕ ਗੱਲ ਜੋ ਹੈ , ਉਹ ਹੈ ਕਿ ਕੁੰਭ ਔਰਤਾਂ ਕਾਇਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਾਂ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਿੱਤਰ ਹੋ , ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰਣ ਦੇ ਲਈ , ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਬਚਾਵ ਤੱਦ ਤੱਕ ਕਰਾਂਗੀਆਂ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਇਹ ਜਿੱਤ ਜਾਂ ਮਰ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇ । ਜਦੋਂ ਵੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਕਲਿਆਣ ਦੀ ਗੱਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ , ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਮਜਬੂਤ ਰਾਏ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਉਸ ਚੀਜ ਨੂੰ ਅਣਸੁਣਿਆ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਜੋ ਕੁੱਝ ਵੀ ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਔਰਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਆਤਮੇ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਠੀਕ ਵੇਖਦੀਆਂ ਹਨ :
ਭਾਵੁਕ ? ਹਾਂ । ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਮੂਰਖ ? ਨਹੀਂ , ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਜਾਦ ਕਰ ਦੇਣਗੀਆਂ , ਲੇਕਿਨ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੈਕਸਟੈਬ ਜਾਂ ਧੋਕਾ ਦੇਵਾਂਗੇ , ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਚੱਲ ਜਾਵੇਗਾ । ਅਤੇ ਇਹ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਔਰਤਾਂ ਹੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਧੋਖਾ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਜਦੋਂ ਨਰਾਜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਚੰਗੀ ਇੰਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਔਰਤਾਂ ਮੋਹਕ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ :
ਕਾਫ਼ੀ ਲੁਭਾਵਨੇ , ਕੁੰਭ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਤੁਸੀ ਡਰਾਮਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ । ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਸਭਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਚਾਵ ਅਤੇ ਸਭਤੋਂ ਗ਼ੈਰ-ਮਾਮੂਲੀ , ਜਿਵੇਂ ਕੋਈ ਅਤੇ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਇਹ ਭਾਵਨਾ ਅਤੇ ਜੂਨੂਨ ਨੂੰ ਵੀ ਹਿੱਲਿਆ ਪਾਉਂਦੀ ਹੈ । ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਸਭਤੋਂ ਸੁੰਦਰ ਅੱਖਾਂ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਬਦ – ਹੀਣ ਕਰ ਦੇਵਾਂਗੇ । ਇੱਕ ਗ਼ੈਰ-ਮਾਮੂਲੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਹੋ । ਇਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਅਤੇ ਡਿਸਕਸ਼ਨ ਦਾ ਸ਼ੁਰੁਵਾਤ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ । ਇਹ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਜਾਣਦੀ ਹੈ ਕਿ ਰੁਮਾਂਸ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਦੁਬਾਰਾ ਜਿਆ ਜਾਵੇ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਔਰਤਾਂ ਖੁਸ਼ ਮਿਜਾਜ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਇਹ ਅਪਮਾਨਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ :
ਕੀ ਕੁੰਭ ਔਰਤਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੈਂਕੜ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ? ਜਰੂਰੀ ਨਹੀਂ । ਲੇਕਿਨ , ਇੱਥੇ ਗੱਲ ਹੈ – ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਤੁਨਕ ਮਿਜਾਜ ਵਾਲੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਨਰਾਜ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ । ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਹੋਇਆ , ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਔਰਤਾਂ ਭੁੱਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ , ਲੇਕਿਨ ਇਹ ਕਦੇ ਮਾਫ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਹੈ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਔਰਤਾਂ ਮਹਾਨ ਵਿਚਾਰਕ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ :
ਕਦੇ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹੇ ਸਾਰੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਜਾਂ ਕਰਿਏਟਿਵ , ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹੀ ਕਿਉਂ ਹੋ ? ਹੁਣ ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਉਂ – ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖੂਨ ਵਿੱਚ ਵਗਦੀ ਹੈ । ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਿਚਾਰ ਜਾਂ ਆਈਡਿਆ ਦਿਓ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇਹ ਕਿੰਨਾ ਖੁੱਲ ਕਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਇਸ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਭਵਿਖਵਾਦੀ ਨਜ਼ਰ ਹੈ ਜੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵਾਧੇ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *