ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕਦੇ ਨਾ ਕਰੋ ਇਹ 3 ਕੰਮ, ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਗੁੱਸੇ

ਹਰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸਹੀ ਤਰੀਕਾ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਗ੍ਰੰਥਾਂ, ਜੋਤਿਸ਼, ਵਾਸਤੂ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕਾਰਨ ਵੀ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਪਾਲਣ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦੇਵਤਾ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਵੈਸੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਾਲਮ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਦਿਨ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਰਨ ਦੀ ਮਨਾਹੀ ਹੈ।
ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੋ

ਕਦੇ ਵੀ ਗਰੀਬ, ਸਫਾਈ ਕਰਮਚਾਰੀ, ਨੇਤਰਹੀਣ, ਅੰਗਹੀਣ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਬੇਸਹਾਰਾ ਔਰਤ ਦਾ ਅਪਮਾਨ ਨਾ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਗੁੱਸਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਸੰਕਟ ਨੂੰ ਸੱਦਾ ਦੇਣਾ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਸ਼ਰਾਬ ਨਾ ਪੀਓ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਨਾਲ ਘਿਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਪੂਰਬ, ਉੱਤਰ ਅਤੇ ਉੱਤਰ-ਪੂਰਬ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰਾ ਨਾ ਕਰੋ, ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਦਰਕ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਛੱਡੋ ਅਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ 5 ਕਦਮ ਪਿੱਛੇ ਵੱਲ ਚੱਲੋ।

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਘਰ ‘ਚ ਤੇਲ, ਲੱਕੜ, ਕਾਲੇ ਤਿਲ, ਕੋਲਾ, ਨਮਕ, ਲੋਹਾ ਨਾ ਲਿਆਓ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਮੁਸੀਬਤਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਲਿਆਉਣਾ। ਇਸ ਦਿਨ ਵਾਲ ਅਤੇ ਨਹੁੰ ਵੀ ਨਾ ਕੱਟੋ।

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਵਿਆਹੀ ਧੀ ਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਨਾ ਭੇਜੋ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਝੂਠ ਨਹੀਂ ਬੋਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਪਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਬੋਲਿਆ ਗਿਆ ਝੂਠ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਗੁੱਸੇ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਫੈਲਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਉਹ ਕਹਾਣੀਆਂ, ਉਪਾਅ, ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਦੁਆਰਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਹਿਮ ਨਹੀਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ। ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਲੇਖ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਜੋਂ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਕੀ ਪੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ।

ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *