ਘਰ ਦੀ ਤੀਜੋਰੀ ਜਾਂ ਪਰਸ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਦਿਓ ਇਹ ਇੱਕ ਚੀਜ, ਖੁਦ ਚਲਕੇ ਆਉਣਗੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ, ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰ ਜਾਵੇਗੀ ਝੋਲੀ

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਨੇ ਰਸੋਈ ਵਿਚ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਕਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਣ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਹਲਦੀ ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਹਲਦੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਰਸੋਈ ਵਿਚ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਵੀ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਹਲਦੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਈ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਜਾਂ ਚੰਦਨ ਦਾ ਤਿਲਕ ਵੀ ਲਗਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰੀ ਹੈ।

ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆ ਤੋਂ ਗੁਜ਼ਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਮਿਲਾ ਕੇ ਜਲ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਾਭ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਲਈ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਲਦੀ ਹੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਹਲਦੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੁਝ ਖਾਸ ਉਪਾਅ ਬਾਰੇ।

ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਆਵੇਗਾ:
ਜੋਤਿਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਅਨੁਸਾਰ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕਿਤੇ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਚੌਲਾਂ ਦੇ ਕੁਝ ਦਾਣੇ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹਲਦੀ ਦੇ ਰੰਗ ‘ਚ ਰੰਗੋ। ਹੁਣ ਇਸ ਚੌਲਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਸ ਜਾਂ ਸੇਫ ‘ਚ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਜਲਦੀ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਜਾਵੇਗੀ।

ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਲਈ:
ਕਈ ਵਾਰ ਲੱਖ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵਿਅਕਤੀ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਹੁਣ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਹਲਦੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਇਹ ਉਪਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਹਲਦੀ ਦੀਆਂ 11 ਜਾਂ 21 ਗੰਢਾਂ ਦੀ ਮਾਲਾ ਬਣਾ ਲਓ। ਹੁਣ ਇਸ ਮਾਲਾ ਨੂੰ ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਨੂੰ ਚੜ੍ਹਾਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਗਣਪਤੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਬਰਕਤ ਲਈ:
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਕਮਾਈ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਵੀ ਬੱਚਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਹਲਦੀ ਦਾ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਲਾਲ ਰੰਗ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਵਿੱਚ ਹਲਦੀ ਦੀ ਇੱਕ ਗੁੰਦੀ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਤਿਜੋਰੀ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੈਸਾ ਰੁਕ ਜਾਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *