10 ਕਰੋੜ ਦਾ ਧਨ ਰੱਖਿਆ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ 23 ਤੋਂ 26 ਮਿਲੇਗਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਲਸ ਅਤੇ ਹੰਕਾਰ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕੱਲ ਤੱਕ ਟਾਲਣ ਦੀ ਆਦਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵੱਡੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਚਾਹੇ ਘਰ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ, ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਰੱਖੋ।

ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਾਧੂ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

ਪ੍ਰੀਖਿਆ – ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ, ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਦਾ ਹੋਈ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਨੂੰ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਬਜਾਏ ਗੱਲਬਾਤ ਰਾਹੀਂ ਦੂਰ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ।

ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਠਿਨ ਚੁਣੌਤੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵੱਡੇ ਆਰਡਰ ਤੁਹਾਡੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਕਾਰਨ ਹੱਥੋਂ ਨਿਕਲ ਜਾਣਗੇ। ਸ਼ੇਅਰ, ਇਮਤਿਹਾਨ-ਮੁਕਾਬਲੇ ਰਾਹੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਦੇਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ :
ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਸ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮਨੋਰੰਜਨ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਘੁੰਮਣ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ :
ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ-ਦੁੱਖ ਦੀ ਸਮਾਨਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਰੋਗ-ਕਰਜ਼ਾ-ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਦਿਨ – ਐਤਵਾਰ, ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ
ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਲਾਲ, ਚਿੱਟਾ
ਸ਼ੁਭ ਮਿਤੀ- 26, 28

ਉਪਾਅ: ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਪਾਠ ਕਰੋ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਵੀਪਰ ਨੂੰ ਚਾਹ ਪੱਤੀ ਦਾਨ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *