ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਸੱਪ ਦਿੱਖਣ ਦਾ ਕੀ ਮਤਲੱਬ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, 5 ਸਪਨੇ ਭੁੱਲ ਕੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਾ ਦੱਸੋ, ਕਿਹੜੇ ਸਪਨੇ ਦੇਣਗੇ ਕਿਵੇਂ ਦਾ ਫਲ

ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਸਪਨੇ ਵੇਖਦਾ ਹੈ . ਲੇਕਿਨ ਸਪਨੇ ਅਕਾਰਣ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ ਸਗੋਂ ਹਰ ਸਪਨੇ ਦਾ ਵੱਖ – ਵੱਖ ਮਤਲੱਬ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਸਵਪਨ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਨੂੰ ਬੁਰਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ . ਕਈ ਸਪਨੇ ਅਜਿਹੇ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣੀ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਮੰਨੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ.

ਨੀਂਦ ਵਿੱਚ ਅਸੀ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਪਨੇ ਵੇਖਦੇ ਹਨ . ਲੇਕਿਨ ਅਲਰ ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਸੱਪ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਕੀ ਮਤਲੱਬ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਕੀ ਅਜਿਹਾ ਸੁਫ਼ਨਾ ਸ਼ੁਭ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਇਸਨੂੰ ਬੁਰਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ . ਆਈਏ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ .

ਕਿਉਂ ਆਉਂਦੇ ਹੈ ਸੱਪ ਦੇ ਸਪਨੇ :
ਕਦੇ – ਕਦੇ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਵਾਰ – ਵਾਰ ਸੱਪ ਦੇ ਸਪਨੇ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹਨ . ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਕਾਲਸਰਪ ਦੋਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਰਾਹੂ – ਕੇਤੁ ਦੀ ਹਾਲਤ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੱਪ ਦੇ ਸਪਨੇ ਜਿਆਦਾ ਆਉਂਦੇ ਹਨ . ਉਥੇ ਹੀ ਸਵਪਨ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸੱਪ ਦੇ ਸਪਨੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਸ਼ੁਭ – ਬੁਰਾ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿੰਦੇ ਹਨ .

ਵੱਖ – ਵੱਖ ਸੱ ਦੇ ਸਪਨੇ ਦਾ ਜਾਣੋ ਮਤਲੱਬ :
ਸੱਪ ਦਾ ਝੁੰਡ ਵੇਖਣਾ – ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਸਾਂਪੋਂ ਦਾ ਝੁੰਡ ਜਾਂ ੜੇਰ ਸਾਰੇ ਸੱਪ ਵੇਖਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਸਪਨੇ ਨੂੰ ਬੁਰਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ . ਸਵਪਨ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਅਜਿਹੇ ਸਪਨੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹੁੰਦੇ ਹੋ .

ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਕਾਲ਼ਾ ਸੱਪ ਦੇਖਣਾ – ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਸੱਪ ਵੇਖਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਮਤਲੱਬ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਰੋਗ ਵਲੋਂ ਗਰਸਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

ਸੱਪ ਨੂੰ ਮਾਰਨਾ – ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਸੱਪ ਨੂੰ ਮਾਰਦੇ ਹੋਏ ਵੇਖਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅਜਿਹਾ ਸੁਫ਼ਨਾ ਸ਼ੁਭ ਹੁੰਦਾ ਹੈ . ਇਸਦਾ ਮਤਲੱਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵੈਰੀ ਵਲੋਂ ਫਤਹਿ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ .

ਸੱਪ ਦਾ ਕੱਟਣਾ – ਜੇਕਰ ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਪ ਨੇ ਕੱਟ ਲਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਨੂੰ ਬਹੁਤ ਬੁਰਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ . ਇਸਦਾ ਮਤਲੱਬ ਹੈ ਕਿ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕਿਸੀ ਗੰਭੀਰ ਰੋਗ ਵਲੋਂ ਪੀਡ਼ਿਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

ਮਰਿਆ ਹੋਇਆ ਸੱਪ ਵੇਖਣਾ – ਸਪਨੇ ਵਿੱਚ ਮਰਿਆ ਹੋਇਆ ਸੱਪ ਦੇਖਣ ਦਾ ਸੰਬੰਧ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਦੋਸ਼ ਵਲੋਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ . ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਪਨੇ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਉੱਤੇ ਰਾਹੂ ਦੋਸ਼ ਛੁਟਕਾਰਾ ਲਈ ਉਪਾਅ ਕਰਣ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ .

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਫੈਲਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਉਹ ਕਹਾਣੀਆਂ, ਉਪਾਅ, ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਦੁਆਰਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਹਿਮ ਨਹੀਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ। ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਲੇਖ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਜੋਂ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਕੀ ਪੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ।

ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *