ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਚ ਅਜਿਹੇ 35 ਗੁਣ ਹਨ ਜੋ ਕਿਸੇ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਪਾਏ ਜਾਂਦੇ, ਇਹ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ ਹੈ

ਕੁੰਭ ਦੇ 36 ਗੁਣ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹਨ. ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅਤੇ ਹੱਸਮੁੱਖ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਮਾਲਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਰਮੀਲੇ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਦਾ ਸਰੀਰ ਮੱਧਮ ਕੱਦ ਦਾ ਹੈ। ਜਿਆਦਾਤਰ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਰੰਗ ਗੋਰਾ, ਚਿਹਰਾ ਸੁੰਦਰ ਅਤੇ ਗੋਲ ਅਤੇ ਵਾਲ ਭੂਰੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਇੱਕ ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲ ਜੀਵਨ ਜਿਊਣ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਪ੍ਰਤੀ ਇੱਕ ਸਿਹਤਮੰਦ ਨਜ਼ਰੀਆ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਚੇਤਤਾ, ਇਕਾਗਰਤਾ ਅਤੇ ਧੀਰਜ ਕੁੰਭ ਦੇ 36 ਗੁਣਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ।

ਕੁਦਰਤ ਦੁਆਰਾ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਦਿਆਲੂ ਅਤੇ ਕੋਮਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ. ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਹ ਤਿੱਖੀ ਯਾਦ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਵਿਗਿਆਨਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਦੇ ਵੀ ਮਾਲਕ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਦਿਲਚਸਪ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਅਤੇ ਤਰਕ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਤਕਨੀਕੀ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਵੀ ਲਗਾਅ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਸਿਮਰਨ ਵਿਚ ਵੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੁਚੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਕੁੜੀਆਂ ਕਿਵੇਂ ਹਨ? ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਲੜਕੀਆਂ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਅਤੇ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਉਹ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਬੇਲੋੜੀ ਦਖਲਅੰਦਾਜ਼ੀ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਪਿਆਰ:
ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਹਨ? ਜਾਂ ਕੁੰਭ ਦਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਕੌਣ ਹੈ? ਜਾਂ ਕਿਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ ਕੁੰਭ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ? ਕੁੰਭ ਦੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਪੁਰਸ਼ ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ, ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਜੋੜੀ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਜਿਆਦਾਤਰ ਚੁਸਤ, ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਅਤੇ ਦਿਲਚਸਪ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਸ਼ਰਮੀਲੇ ਸੁਭਾਅ ਕਾਰਨ ਉਹ ਭਾਵੇਂ ਸ਼ਬਦਾਂ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਨਾ ਕਰ ਸਕਣ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਆਪਣੇ ਹਾਵ-ਭਾਵ ਨਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚੰਗਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪਿਆਰ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸਫਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਜੀਵੰਤ, ਹੱਸਮੁੱਖ, ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਅਤੇ ਸਦਭਾਵਨਾ ਵਾਲੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਦੇ ਮਾਲਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਸਦੇ ਦੋਸਤ ਹਮੇਸ਼ਾ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਇਮਾਨਦਾਰ, ਪੜ੍ਹੇ ਲਿਖੇ ਅਤੇ ਤਾਲਮੇਲ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਦੇ 36 ਗੁਣ:
ਸਰੀਰਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ: ਮੱਧਮ ਕੱਦ, ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣਾਇਆ ਚਿਹਰਾ, ਸੁੰਦਰ ਅਤੇ ਗੋਲ, ਪੂਰੀਆਂ ਗੱਲ੍ਹਾਂ, ਮੰਦਰਾਂ ਅਤੇ ਵਿਕਸਤ ਪੱਟਾਂ। ਗੋਰਾ ਰੰਗ, ਸਲੇਟੀ ਵਾਲ, ਭੈੜੇ ਦੰਦ, ਵੱਛਿਆਂ ‘ਤੇ ਮਣਕੇ, ਸਰੀਰ ‘ਤੇ ਸੰਘਣੇ ਵਾਲ, ਮੋਟੇ ਹੱਥ-ਪੈਰ, ਨੱਸਾਂ ਬਣ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।

ਹੋਰ ਗੁਣ : ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲ ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਮਨੁੱਖੀ ਨਜ਼ਰੀਆ ਅਤੇ ਸਿਹਤਮੰਦ ਨਜ਼ਰੀਆ ਰੱਖੋ।

ਨਿਰਣਾਇਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਤੋਲਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਦੂਜੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਤੱਕ ਉਡੀਕ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਚੇਤ, ਧੀਰਜਵਾਨ, ਇਕਾਗਰ, ਅਧਿਐਨਸ਼ੀਲ ਰਹੋ। ਗੱਲਬਾਤ ਦਿਲਚਸਪ ਹੈ. ਨਿਰਪੱਖ ਵਿਅਕਤੀ ਸਭ ਦੇ ਪਿਆਰੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਦਿਆਲੂ, ਅਧਿਐਨ ਪ੍ਰੇਮੀ ਅਤੇ ਸੱਜਣ। ਉਹ ਵਾਧੂ ਸੰਵੇਦਨਾ ਸ਼ਕਤੀ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹਨ, ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਦੇ ਹਨ. ਯਾਦਦਾਸ਼ਤ ਤੇਜ਼ ਹੈ, ਨਜ਼ਰੀਆ ਵਿਗਿਆਨਕ ਹੈ।

ਗਰੀਬਾਂ ਦੇ ਸੇਵਕ ਹਨ। ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ, ਖੋਜ, ਨਿਵੇਸ਼ ਆਦਿ ਰਾਹੀਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾਓ। ਤਕਨੀਕੀ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਲਗਾਵ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਚੋਣ ਵਿਚ ਉਮਰ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਉਹ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਚ ਬਰਾਬਰੀ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਘਰ ਨੂੰ ਸਜਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਪੁਰਾਤੱਤਵ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਆਧੁਨਿਕ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਇਕੱਠਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਕਾਮੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਠੰਢੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਸੰਭਾਵੀ ਬਿਮਾਰੀਆਂ: 22 ਤੋਂ 40 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਛੂਤ ਦੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ, ਦੰਦਾਂ ਦੇ ਰੋਗ, ਟੌਨਸਿਲ ਆਦਿ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। 41 ਤੋਂ 43 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਹਥਿਆਰ, ਲੋਹੇ ਜਾਂ ਲੱਕੜ ਤੋਂ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। 44 ਤੋਂ 67 ਸਾਲ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹਨ। 68 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਦਾ ਸਮਾਂ ਅਸ਼ੁਭ ਹੈ।

ਅਸ਼ੁਭ ਸਾਲ: 33, 48, 64
ਉਹ ਸਥਾਨ ਜਿੱਥੇ ਪਾਣੀ ਸੁੱਕ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਵਾਈਨ ਬਣਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਪੰਛੀ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜਿੱਥੇ ਬਰਤਨ ਰੱਖੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਪਾਪ ਰਾਸ਼ੀ, ਦੀਨਬਲੀ, ਸ਼ਿਰਸ਼ੋਦਯਾ, ਦੇਖਣ ਲਈ ਸੁੰਦਰ, ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ, ਮੁਆਫ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਸੁਭਾਅ। ਇਹ ਮਰਦ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *