ਅੱਜ ਦਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 26-08-2023 : ਜਾਣੋ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਹਰਗਿਆ ਦਿਨ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨਗੇ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਦੇ ਚਰਨ ਛੂਹ ਕੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੰਡਲੀ ਬਾਰੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੇ ਝਗੜੇ ਖਤਮ ਹੋਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨਗੇ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਦੇ ਚਰਨ ਛੂਹ ਕੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ।

ਮਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੁਆਰਾ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਨਲਾਈਨ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲੇਗੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਆਮਦਨੀ ਵਧੇਰੇ ਹੋਵੇਗੀ, ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਵੀ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੈਚਲਰਸ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਜਿਹੜੇ ਨੌਜਵਾਨ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਿਹਨਤ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਵਾਹਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਘਰ, ਦੁਕਾਨ ਆਦਿ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੈਰੀਅਰ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਵਪਾਰਕ ਵਿਕਰੀ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ, ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੋਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੋਚਿਆ ਸੀ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਫਲ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਕਰਮਚਾਰੀ ਆਪੋ-ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ: ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਭਰ ਹਾਸੇ ਅਤੇ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵੀ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣਾ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣਗੇ।

ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ: ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ, ਪਰ ਮੋਟਾਪਾ ਘੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ।

ਅੱਜ ਕੁੰਭ ਲਈ ਉਪਾਅ: ਧਿਆਨ ਅਤੇ ਯੋਗਾ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।

ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰੰਗ – ਸੁਨਹਿਰੀ
ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ – 5

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *