ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਭੋਲੇ ਭਾਲੇ ਬਾਬੇ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਖੁੱਲਣਗੇ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ, ਪੜੋ

ਮੇਸ਼ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਭੌਤਿਕ ਅਤੇ ਦੌਲਤ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਈ ਮਾਧਿਅਮਾਂ ਰਾਹੀਂ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਖਰਚ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਪੂਰੇ ਮੌਕੇ ਹਨ। ਆਸ਼ਾਵਾਦੀ ਬਣੋ ਅਤੇ ਚਮਕਦਾਰ ਪਾਸੇ ਵੱਲ ਦੇਖੋ। ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਡੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਵਿਵਸਥਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਵਾਈ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਜਾਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਣਜਾਣ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਰੋਸਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦੁਖਦਾਈ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਫਤਰ ਦੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕਿਤੇ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ। ਮੀਡੀਆ ਅਤੇ ਔਨਲਾਈਨ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ. ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਿਸਮ ਦੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ :
ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੁੰਦਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰ ਸਮਾਨ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਤੱਥ ਜ਼ਰੂਰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਣਗੇ। ਲਗਾਤਾਰ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਲੋਕਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਬਣਾਈ ਗਈ ਚੰਗਿਆਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਔਖੇ ਕੰਮ ਵੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਸਿੰਘ :
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਲੈਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਨਾ ਖਰੀਦੋ। ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜ਼ਿੱਦੀ ਅਤੇ ਜਲਦਬਾਜੀ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਕੱਢ ਸਕੋਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਨ ਕੁਝ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਂ ਗਾਂ ਨੂੰ ਗੁੜ ਖੁਆਓ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਰੋਤਾਜ਼ਾ ਅਤੇ ਊਰਜਾਵਾਨ ਰੱਖਣ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਹਲਕੀ ਕਸਰਤ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ :
ਨਵਾਂ ਰਿਸ਼ਤਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਊਰਜਾਵਾਨ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਵਿਚਾਰਧਾਰਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਇਕੱਠੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ਼ੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲਵ ਲਾਈਫ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਦੀ ਤਰੀਕ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਥੋੜੀ ਹੋਰ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਜਲਦੀ ਚੁੰਮੇਗੀ। ਕੁਝ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅਣਜਾਣ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ :
ਆਪਸੀ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਗੰਢ ਬੰਨ੍ਹਣ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਬਣੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣਾਓਗੇ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਘਰੇਲੂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਉਚਿਤ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚਲਾਓ, ਕਿਉਂਕਿ ਸੱਟ ਅਤੇ ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਸੰਤੋਖਜਨਕ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਪਦੀ।

ਧਨੁ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਕਿਸੇ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਤਿਸੰਗ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ।

ਮਕਰ :
ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ, ਲਾਭ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਿੱਖਿਆ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਉਪਰਾਲਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਇਸ ਪੱਖੋਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਦਿਨ ਹੈ।

ਕੁੰਭ :
ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਬਾਤ ਜਾਂ ਵਿਵਹਾਰ ਤੋਂ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਵੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਜੀਵਨ ਦੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ। ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਉਤੇਜਨਾ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਅਨੁਮਾਨਿਤ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਤੋਂ ਉਤਸ਼ਾਹ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਬਹਿਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਮੀਨ :
ਅੱਜ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਾਈ ਵਧੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਮਾਹੌਲ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ, ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਅ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਦਾਰਥਕ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਉੱਚੀ ਉਡਾਣ ਲਈ ਰਚਨਾਤਮਕ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਫਤਰ ਅਤੇ ਘਰ ਦੇ ਨਾਜ਼ੁਕ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਚਾਲ ਅਤੇ ਸਮਝ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *