ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਮਾੜਾ ਸਮਾਂ ਆਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਵਤਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਇਹ 6 ਸੰਕੇਤ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ ਸ਼ਨੀ ਗੁੱਸਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ

ਮਨੁੱਖ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਦੋ ਪਹਿਲੂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਦੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਚੰਗੇ ਅਤੇ ਮਾੜੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚੋਂ ਲੰਘਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਲੰਘ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਬੁਰਾ ਸਮਾਂ ਵੀ ਸਦਾ ਲਈ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦਾ। ਪਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸੁਣਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਜਾਂ ਮਾੜਾ ਵਾਪਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਰਮਾਤਮਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਸੰਕੇਤ ਜ਼ਰੂਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵਿਅਕਤੀ ਸਮਝ ਨਹੀਂ ਪਾਉਂਦਾ

ਅਤੇ ਉਹ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਮਾੜਾ ਸਮਾਂ ਕਿਵੇਂ ਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਅਸੀਂ ਕੀ ਗਲਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਹੋਇਆ ਹੈ। ਪਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਇਨਸਾਨ ਦਾ ਬੁਰਾ ਸਮਾਂ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਮਾੜਾ ਸਮਾਂ ਆਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰੱਬ ਇਹ 6 ਨਿਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੇ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਛਾਣੋ ਅਤੇ ਮਾੜੇ ਸਮੇਂ ਨਾਲ ਲੜਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋ ਜਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਮਾੜਾ ਸਮਾਂ ਹੀ ਨਾ ਆਵੇ।

ਪਹਿਲਾ ਸੰਕੇਤ:
ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਬੁਰੇ ਸੁਪਨੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਬੁਰੇ ਸੁਪਨੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਮੁਸੀਬਤ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਜਾਂ ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੱਲਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਹੌਲੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਜੇਕਰ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਬੁਰੇ ਸੁਪਨੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਮੁਸੀਬਤ ਪੈਦਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਰੋਜ਼ ਰਾਤ ਨੂੰ ਸੌਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਭਗਵਾਨ ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਮੰਨਦੇ ਹੋ, ਦਾ ਪਾਠ ਕਰੋ।

ਦੂਜਾ ਸੰਕੇਤ :
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਰੋਂਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਬਹੁਤ ਬੁਰਾ ਸੁਪਨਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਸੁਪਨਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਨਾ ਦੱਸੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੁਗਤਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਰੱਖੋਗੇ, ਓਨਾ ਹੀ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਮਾੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਭੈੜੇ ਸੁਪਨੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨਾ ਦੱਸੋ।

ਤੀਜਾ ਸੰਕੇਤ :
ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਰੀਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਧੜਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਬਹੁਤ ਬੁਰਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ ਅੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਖੱਬਾ ਗਲ੍ਹ, ਬਾਂਹ, ਹੱਥ ਜਾਂ ਅੱਖ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਭ ਮਰੋੜਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਹ ਕਿਸੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਮੁਸੀਬਤ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਸੱਜਾ ਅੰਗ ਅਤੇ ਮਰਦਾਂ ਦਾ ਖੱਬਾ ਅੰਗ ਮਰੋੜਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਮਝੋ ਕਿ ਕੋਈ ਬੁਰੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਰੱਬ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਲਗਾਓ, ਇਹ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣੇ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

ਚੌਥਾ ਸੰਕੇਤ :
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਤੇ ਕਾਲੀ ਬਿੱਲੀ ਦੇਖਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਅਜਿਹੀ ਕਾਲੀ ਬਿੱਲੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਘਰ ਆ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੂਰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਬੁਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਲੀ ਬਿੱਲੀ ਨੂੰ ਅਸ਼ੁਭ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਉਹ ਅਣਜਾਣ ਬਿੱਲੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੂਰ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਡਰਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਸਮਝੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਬੁਰਾ ਮੁਸੀਬਤ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ, ਬਿੱਲੀ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖੇ ਬਿਨਾਂ ਦੂਰ ਭਜਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਲਈ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਅੱਗੇ ਅਰਦਾਸ ਕਰੋ।

ਪੰਜਵਾਂ ਸੰਕੇਤ :
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਝਾੜੂ ਮਾਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਬੇਲੋੜੀ ਚੀਜ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਤਾਂ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ਼ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਚੁੱਕ ਕੇ ਸਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਰੱਖ ਦਿਓ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਮਾਫੀ ਮੰਗੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਪਵਿੱਤਰ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਡੁਬੋ ਦਿਓ, ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁੱਖ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤੱਕ ਘੱਟ ਹੋਣਗੇ।

ਛੇਵਾਂ ਸੰਕੇਤ :
ਕਿਰਲੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਈ ਮਿਥਿਹਾਸ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਵਿੱਚ ਲਿਖੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਕਿਰਲੀ ਚੰਗੇ ਅਤੇ ਮਾੜੇ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅਚਾਨਕ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ‘ਚ ਦੋ ਛਿਪਕਲੀਆਂ ਨੂੰ ਲੜਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਲੜਦੇ ਹੋਏ ਅਚਾਨਕ ਗਾਇਬ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਸਮਝ ਲਓ ਕਿ ਇਹ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਹੈ। ਇੱਕ ਪਾਸੇ, ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਲੜਾਈ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ. ਇਸ ਲਈ ਜੇਕਰ ਘਰ ‘ਚ ਛਿਪਕਲੀਆਂ ਲੜਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰ ਦਿਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *