ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਇਸ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਰੂਪ ਨਾਲ ਖਾਓ, 50 ਕਰੋੜ ਵੀ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ

ਦੋਸਤੋ, ਸੋਮਵਾਰ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਜੇਕਰ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਸੱਚੇ ਮਨ ਨਾਲ ਸ਼ਿਵ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਉਪਾਅ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ, ਆਪਣੀ ਤਿਕੋਣੀ ਸ਼ਕਲ ਵਾਲਾ ਬੇਲ ਪਾਤਰਾ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਦੀਆਂ ਤਿੰਨ ਅੱਖਾਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਹ ਭਗਵਾਨ ਦੇ ਹਥਿਆਰ ਤ੍ਰਿਸ਼ੂਲ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਬੇਲ ਦੇ ਪੱਤੇ ਠੰਢਕ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਵੀ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਵਣ ‘ਤੇ ਬੇਲਪੱਤਰ ਨਾਲ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਆਤਮਿਕ ਸ਼ਕਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਬੇਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤ ਹੇਠਾਂ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮੁਕਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਬੇਲਪੱਤਰ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਨਾਲ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸੰਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਬਿਲਵ ਦੇ ਰੁੱਖ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦੀਵਾ ਜਗਾਉਣ ਨਾਲ ਗਿਆਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਬਿਲਵਾ ਦੇ ਰੁੱਖ ਹੇਠ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਦੋਸਤੋ ਸੋਮਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਸ਼ਿਵ ਮੰਦਿਰ ਵਿਚ ਜੱਲ ਦਾ ਲੋਟਾ ਲੈਕੇ ਜਾਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਇਕ ਬੇਲ ਪੱਤਰ। ਸਭਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਤੁਸੀ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਉਤੇ ਬੇਲ ਪੱਤਰ ਚੜਾਉਣਾ ਹੈ. ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਜਲ ਚੜਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਮਨ ਵਿਚ ਇਕ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪੁ ਕਰਨਾ ਹੈ ਉਹ ਹੈ ਸ਼੍ਰੀ ਸ਼ਿਵਾਯ ਨਮਸਤੁਭਯਮ।

ਇਸ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਭੋਲੇਨਾਥ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਣਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਦਰਦ ਜਿੰਨੀਆਂ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਚਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਖੁਦ ਲੈ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਕਤ ਕਰ ਦੇਣਗੇ। ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀ ਨਾਲ ਜੋ ਮਾਂ ਪਾਰਵਤੀ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਨੰਦੀ ਜੀ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਤੁਸੀ ਜਲ ਚੜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ.

ਦੋਸਤੋ ਅਖੀਰ ਵਿਚ ਤੁਸੀ ਜੋ ਬੇਲ ਪੱਤਰ ਚੜਾਇਆ ਸੀ ਉਹ ਤੁਸੀ ਸ਼ਿਵਲਿੰਗ ਤੋਂ ਚੁੱਕ ਕੇ ਪ੍ਰਸਾਦ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਖਾ ਲੈਣਾ ਹੈ. ਦੋਸਤੋ ਜਦੋ ਤੁਸੀ ਉਸ ਬੇਲ ਪੱਤਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸਾਦ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਖਾ ਲਿਆ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪੈਸੇ ਦੀ ਜੋ ਵੀ ਸੱਮਸਿਆ ਚਲ ਰਹੀ ਹੋਵੇਗੀ ਉਹ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਹੁਣ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਕੋਈ ਵੀ ਅਧੂਰਾ ਚਲ ਰਿਹਾ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡਾ ਹੁਣ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ। ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਇਕ ਅਚੁੱਕ ਉਪਾਅ ਹੈ ਜੋ ਤੁਸੀ ਸੋਮਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ.

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਮਕਸਦ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦਾ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਫੈਲਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਉਹ ਕਹਾਣੀਆਂ, ਉਪਾਅ, ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਦੁਆਰਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਹਿਮ ਨਹੀਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ। ਇੱਥੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਲੇਖ ਸਿਰਫ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਜੋਂ ਨਾ ਵਰਤੋ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹੋਰ ਕੀ ਪੜ੍ਹਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਡੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵਧਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ।

ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *