ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੀ ਰਾਤ ਚੁੱਪ ਛਾਪ ਇੱਥੇ ਸੁੱਟ ਦਿਓ 5 ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੇ ਦਾਣੇ ਫਿਰ ਦੇਖਿਓ ਕਮਾਲ

ਅੱਜ ਦੇ ਇਸ ਲੇਖ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਆਮ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਨਾਲ ਵੀ ਕਿੰਨੇ ਹੀ ਚਮਤਕਾਰੀ ਟੋਟਕੇ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਕਰਾਂਗੇ ਕਿ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪੜ੍ਹ ਲੈਣ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਧੂਰੀ ਨਾ ਰਹਿ ਜਾਵੇ।

ਇਸ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹੀ ਇੱਕ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰੀਕਿਆਂ ਅਤੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਕਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਹਰ ਸਾਲ ਕਾਮਯਾਬ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾਉਂਦਾ ਤਾਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ ਦਿੰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੇ ਕਈ ਨੁਸਖੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜਿੱਥੇ ਸਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀ ਜਾਂ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸਾਨੂੰ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਨੁਸਖੇ ਅਪਣਾਉਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦੱਸੇ ਗਏ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਰੀਕਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਜੀਵਨ ਸਫਲ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਦਿਨ ਪੰਜ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚਾਂ ਲਓ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੰਜ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਿਰ ‘ਤੇ 7 ਵਾਰ ਮਾਰੋ, ਫਿਰ ਇਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਇਕਾਂਤ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾਓ ਅਤੇ 4 ਕਾਲੀ ਮਿਰਚਾਂ ਨੂੰ ਚਾਰ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿਚ ਸੁੱਟ ਦਿਓ ਅਤੇ ਇਕ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਸੁੱਟ ਦਿਓ। ਉੱਪਰ ਵੱਲ ਵਧੋ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਪਿੱਛੇ ਮੁੜੇ ਘਰ ਪਰਤ ਜਾਓ, ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਕੰਮ ਵਿਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ 11 ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਅਤੇ ਅੱਧਾ ਕਿਲੋ ਉੜਦ ਦੀ ਦਾਲ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਕੱਪੜੇ ਵਿਚ ਲਪੇਟ ਕੇ ਲਗਾਤਾਰ ਤਿੰਨ ਬੁੱਧਵਾਰ ਮੰਦਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਬੈਠੇ ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦਾਨ ਕਰੋ।

ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਦੇ ਸਮੇਂ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦਾ ਇੱਕ ਦਾਣਾ ਘਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪੈਰਾਂ ਨਾਲ ਕੁਚਲ ਦਿਓ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹਰ ਕੰਮ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਘਰ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਦੇ 3 ਦਾਣੇ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਜਲਾ ਕੇ ਘਰ ‘ਚ ਧੂਪ ਲਗਾਓ, ਇਸ ਨਾਲ ਘਰ ‘ਚੋਂ ਸਾਰੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਘਰ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਸਰ੍ਹੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਵਿਚ 27 ਪੂਰੀਆਂ ਕਾਲੀ ਮਿਰਚਾਂ ਪਾ ਕੇ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਧੂਪ ਲਗਾਓ, ਇਸ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ ਅਤੇ ਸਾਰੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਔਰਤ ਜਾਂ ਮਰਦ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵੱਸ ਵਿਚ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਕ ਪਿਆਜ਼ ਦਾ ਰਸ ਕੱਢ ਕੇ ਉਸ ਵਿਚ 11 ਕਾਲੀ ਮਿਰਚ ਮਿਲਾ ਕੇ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪੀਸ ਲਓ. ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਮਾਵਸਿਆ ਦੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਔਰਤ ਜਾਂ ਮਰਦ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿਓਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਸ ਵਿਚ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ.

ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ 21 ਕਾਲੀ ਮਿਰਚਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਨਾਮ ਜਪਦੇ ਹੋਏ 51 ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਸਿਰ ‘ਤੇ ਮਾਰੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ 21 ਕਾਲੀ ਮਿਰਚਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੌਰਾਹੇ ‘ਤੇ ਛੱਡ ਦਿਓ, ਬਿਨਾਂ ਪਿੱਛੇ ਮੁੜੇ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *