ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਇਹ ਇਕ ਚੀਜ਼ ਖਿਲਾਓ, ਜਨਮਾਂ ਜਨਮਾਂ ਦੀ ਗਰੀਬੀ ਜਲਦੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ

ਹਿੰਦੂ ਧਰਮ ਵਿਚ ਕੁਝ ਜੀਵਾਂ ਨੂੰ ਧਰਮ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੁੱਤਾ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਜਾਨਵਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ। ਕਈ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁੱਤੇ ਵੀ ਪਾਲਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਈ ਲੋਕ ਗਲੀ ਦੇ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਪਾਲਦੇ ਹਨ। ਧਰਮ-ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਵਿਚ ਦੋਵੇਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮੰਨੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਪਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਇਹ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਕਿ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਖਾਣ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਨਿਯਮਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੁਆਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਸੁਧਾਰਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਅਸੀਂ ਨਹੀਂ ਕਹਿ ਰਹੇ ਸਗੋਂ ਪੰਡਿਤ ਅਤੇ ਜੋਤਸ਼ੀ ਮਨੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਸਾਨੂੰ ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ। ਪੰਡਿਤ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ, ‘ਕਾਲਾ ਕੁੱਤਾ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਕੇਤੂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਵਾਸਤੂ ਅਨੁਸਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕਾਲਾ ਰੰਗ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨਾਲ ਹੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਨਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸੰਨ ਕਰਨ ਦੇ ਉਪਾਅ:
ਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਹਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਅਤੇ ਰੋਟੀ ਜ਼ਰੂਰ ਖਿਲਾਓ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸ਼ਨੀ ਮਹਾਦਸ਼ਾ, ਸ਼ਨੀ ਧਰਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਸਦ ਸਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਘੱਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਜੇਕਰ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਪ੍ਰਕੋਪ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਜੇਕਰ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਪ੍ਰਕੋਪ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਹਾਲਤ ਵਿਗੜ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਦਹੀਂ ਅਤੇ ਰੋਟੀ ਖਾਣ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਹ ਉਪਾਅ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਪਰ ਇਸਨੂੰ ਖਰਾਬ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੇਵੇਗਾ।

ਕੇਤੂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਦੇ ਉਪਾਅ
ਜੇ ਕੇਤੂ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਨਿਯਮਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਕਟੋਰਾ ਦੁੱਧ ਪਿਲਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕੇਤੂ ਗ੍ਰਹਿ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਕਾਲਸਰੂਪ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਤਾਂ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਨਿਯਮਿਤ ਰੂਪ ਨਾਲ ਦੁੱਧ ਪਿਲਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਮਿੱਠਾ ਦੁੱਧ ਨਾ ਮਿਲਾਓ। ਇਹ ਉਸਦੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਵੀ ਹਾਨੀਕਾਰਕ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੇਵੇਗਾ।

ਪੂਰਵਜਾਂ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਉਪਾਅ:
ਪੂਰਵਜਾਂ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਅਭਿਜੀਤ ਮੁਹੱਰਤੇ ‘ਚ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਗੁੜ ਦਾ ਛੋਟਾ ਟੁਕੜਾ ਰੋਟੀ ‘ਚ ਖੁਆਓ। ਦਰਅਸਲ, ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਵਿਚ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਮਿੱਠੀ ਰੋਟੀ ਖੁਆਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਗਈ ਹੈ, ਪਰ ਮਿੱਠਾ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸਿਰਫ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਗੁੜ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਕਣਕ ਦੇ ਆਟੇ ਦੀ ਰੋਟੀ ਹੀ ਖਿਲਾਓ।

ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਘਟਾਉਣ ਦੇ ਤਰੀਕੇ:
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਸੰਕਟ ‘ਚੋਂ ਗੁਜ਼ਰ ਰਹੇ ਹੋ ਅਤੇ ਕਈ ਉਪਾਅ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਦਹੀਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪੱਕੇ ਹੋਏ ਚੌਲਾਂ ਨੂੰ ਖਿਲਾਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਤੇ ਇਸ ਭੋਜਨ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਆਰਥਿਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਘੱਟ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ।

ਕਾਲ ਭੈਰਵ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ:
ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਡਰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਗੰਭੀਰ ਬਿਮਾਰੀ ਹੈ, ਜੋ ਘਾਤਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਛੋਲਿਆਂ ਦੀ ਦਾਲ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *