ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੰਨਿਆ, ਤੁਲਾ ਜਾਂ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਜ਼ਰੂਰ ਪੜ੍ਹੋ

ਜੇਕੰਨਿਆ:
ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਆਹ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਵ ਮੈਰਿਜ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ਦਾ ਦੌਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਮਿੱਠੇ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗਾ।

ਆਤਮ-ਚਿੰਤਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ-ਗ਼ਲਤ ਦੀ ਸਮਝ ਆਵੇਗੀ। . ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡਾ ਗੁੱਸਾ ਅਤੇ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਖਟਾਸ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।ਕਾਰੋਬਾਰ- ਵਪਾਰਕ ਕੰਮ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚੱਲਣਗੇ। ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਵੀ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਆਲਸ ਕਾਰਨ ਕੰਮ ਨੂੰ ਟਾਲਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ, ਸਗੋਂ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਲਵ- ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਚਿਤ ਤਾਲਮੇਲ ਰਹੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਤਾਜ਼ਾ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸਿਹਤ- ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਪਰ ਮੌਜੂਦਾ ਮੌਸਮ ਕਾਰਨ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਕਰਨੀ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਉਚਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਪੀਲਾ, ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 3

ਤੁਲਾ :
ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਹੋਏ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਭਰਪਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਹੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ।ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਅਰਥ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।

ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਦੇਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੀ ਇੱਜ਼ਤ ਘਟ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਧਿਕਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿਭਾਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ।

ਸਰਕਾਰੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਵਧੀਆ ਕੰਮ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।ਲਵ- ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤੀਬਰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਿਹਤ- ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਸੰਭਾਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਗੁਲਾਬੀ, ਲੱਕੀ ਰੰਗ- 6

ਕੁੰਭ:
ਪਰਿਵਾਰ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਲੰਬੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਯਾਤਰਾ ਵੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਦੇ-ਕਦੇ ਅਜਿਹਾ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਪਰ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੀ ਕਾਰਜ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਓ। ਘਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਨਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ। ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਚਿਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਉਤਪਾਦਨ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ।

ਇਸ ਸਮੇਂ ਬਾਜ਼ਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨਾ ਵੀ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲਵ- ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ, ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ। ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਵੀ ਆਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ- ਸ਼ੂਗਰ ਦੇ ਰੋਗੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਖਾਸ ਖਿਆਲ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਨੂੰ ਸੰਗਠਿਤ ਰੱਖਣਾ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਲੱਕੀ ਰੰਗ- ਅਸਮਾਨੀ ਨੀਲਾ, ਲੱਕੀ ਨੰਬਰ- 6

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *