ਫਿਟਕਰੀ ਰੱਖ ਦਿਓ ਇੱਥੇ ਰਾਤੋਰਾਤ ਅਚਾਨਕ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ਕਰੋੜਪਤੀ ਅਤੇ ਲਕਸ਼ਮੀਵਾਨ

ਫਿਟਕਰੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਦੀ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਤੋਂ ਨਜਾਤ ਪਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਲਾਲ ਕਿਤਾਬ ਵਿੱਚ ਫਿਟਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੇ ਕਈ ਸਾਰੇ ਟੋਟਕੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ । ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਰਣ ਨਾਲ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਅੰਤ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਇਸ ਉਪਰਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਕਰੋ । ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਲ ਕਿਤਾਬ ਵਿੱਚ ਦੱਸੇ ਗਏ ਫਿਟਕਰੀ ਦੇ ਕੁੱਝ ਉਪਾਅ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ , ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹੋ ।

ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣੋ ਅੱਛਾ
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲੜਾਈ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੱਤਭੇਦ ਹਨ । ਤਾਂ ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰੋ । ਲਾਲ ਕਿਤਾਬ ਵਿੱਚ ਦੱਸੇ ਗਏ ਫਿਟਕਰੀ ਦੇ ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਣ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਸਥਾਪਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਰਾਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਇੱਕ ਗਲਾਸ ਪਾਣੀ ਦੇ ਅੰਦਰ ਫਿਟਕਰੀ ਪਾ ਦਿਓ । ਇਹ ਪਾਣੀ ਆਪਣੇ ਪਲੰਗ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਰੱਖ ਦਿਓ । ਉਥੇ ਹੀ ਸਵੇਰੇ ਉੱਠਕੇ ਇਸ ਪਾਣੀ ਨੂੰ ਪਿੱਪਲ ਦੇ ਦਰਖਤ ਉੱਤੇ ਚੜ੍ਹਿਆ ਦਿਓ । ਇਹ ਉਪਾਅ ਤੁਸੀ ਲਗਾਤਾਰ ਸੱਤ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਕਰੋ । ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਸਥਾਪਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ।
ਪੈਸਾ ਬਰਕਤ ਲਈ

ਪੈਸਾ ਬਰਕਤ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਥਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਯਾਨੀ ਮੁੱਖ ਦਵਾਰ ਉੱਤੇ ਕਾਲੇ ਕੱਪੜੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਫਿਟਕਰੀ ਬਾਂਧਕਰ ਲਟਕਾ ਦਿਓ । ਅਜਿਹਾ ਕਰਣ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਬਰਕਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀ ਰੋਜ ਰਾਤ ਨੂੰ ਸੋਂਦੇ ਸਮਾਂ ਦਾਂਤੋਂ ਨੂੰ ਫਿਟਕਰੀ ਨਾਲ ਸਾਫ਼ ਕਰਣਗੇ ਜਾਂ ਫਿਟਕਰੀ ਦੇ ਪਾਣੀ ਨਾਲ ਇਸਨਾਨ ਵੀ ਕਰੋ । ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਣ ਨਾਲ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ ।
ਕਰਜ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਪਾਉਣ ਲਈ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕਰਜ ਚੜ੍ਹਿਆ ਹੈ , ਉਹ ਲੋਕ ਫਿਟਕਰੀ ਦੇ ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਅਜਮਾਓ । ਇੱਕ ਪਾਨ ਦਾ ਇੱਕ ਪੱਤਾ ਲੈ ਕੇ ਉਸ ਉੱਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਸੰਧੂਰ ਅਤੇ ਫਿਟਕਰੀ ਰੱਖ ਦਿਓ । ਉਸਦੇ ਬਾਅਦ ਇਸ ਪੱਤੇ ਨੂੰ ਪਿੱਪਲ ਦੇ ਦਰਖਤ ਦੇ ਨੀਚ ਦਬਿਆ ਦਿਓ । ਪੱਤੇ ਨੂੰ ਦਬਾਣ ਲਈ ਤੁਸੀ ਪਿੱਪਲ ਦੇ ਦਰਖਤ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਗੱਢਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਅਦੰਰ ਪਾਨ ਦਾ ਪੱਤਾ ਅਤੇ ਫਿਟਕਰੀ ਦਬਿਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਬੁੱਧਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਸ਼ਾਮ ਦੇ ਸਮੇਂ ਹੀ ਕਰੋ । ਇਹ ਉਪਾਅ ਲਗਾਤਾਰ ਤਿੰਨ ਬੁੱਧਵਾਰ ਤੱਕ ਕਰਣ ਨਾਲ ਕਰਜ ਚੁਕਾਣ ਦਾ ਰਸਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਕਰੋ ਦੂਰ
ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਫਿਟਕਰੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕੱਚ ਦੇ ਗਲਾਸ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਦਿਓ । ਫਿਰ ਇਸ ਗਲਾਸ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਬਾਥਰੁਮ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਦਿਓ । ਦਰਅਸਲ ਘਰ ਦੇ ਬਾਥਰੁਮ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਉੱਤੇ ਫਿਟਕਰੀ ਨੂੰ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਸਮਾਂ – ਸਮਾਂ ਉੱਤੇ ਗਲਾਸ ਵਿੱਚ ਰੱਖੀ ਫਿਟਕਰੀ ਨੂੰ ਬਦਲਦੇ ਰਹੇ ।

ਵਾਸਤੁ ਦੋਸ਼ ਹੋ ਖਤਮ
ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਾਸਤੁ ਦੋਸ਼ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਘਰ ਦੇ ਹਰ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ 50 ਗਰਾਮ ਦਾ ਫਿਟਕਰੀ ਰੱਖ ਦਿਓ । ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਣ ਨਾਲ ਵਾਸਤੁ ਦੋਸ਼ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ।

ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ ਦੂਰ ਕਰਣ ਲਈ
ਬੁਰੀ ਨਜ਼ਰ ਲੱਗਣ ਉੱਤੇ ਫਿਟਕਰੀ ਦਾ ਇੱਕ ਟੁਕੜਾ ਲੈ ਕੇ ਉਸਨੂੰ ਸਿਰ ਤੋਂ ਪੈਰ ਤੱਕ 7 ਵਾਰ ਘੁਮਾਓ । ਫਿਰ ਇਸ ਟੁਕੜੇ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਦਿਓ । ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਣ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਉੱਤਰ ਜਾਵੇਗੀ । ਉੱਤੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਫਿਟਕਰੀ ਦੇ ਉਪਰਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਕਰੋ । ਇਹ ਸਾਰੇ ਉਪਾਅ ਬੇਹੱਦ ਹੀ ਕਾਰਗਰ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ । ਬਾਕੀ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਤੁਸੀ ਨੀਚੇ ਦਿਤੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚੋ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵੱਧੀਆ ਲਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ ਤਾਜਾ ਅੱਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰ ਲਵੋ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ।

ਏਦਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ।ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਮੈਨੂੰ ਸੱਚ-ਮੁੱਚ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ, ਮੈਂ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀ-ਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਾਰੇ ਦੂਜੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰੂਟ ਅਤੇ ਵੈਬ-ਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *